What's new

Gặp gỡ các thành viên ở Huế !

ngày nay đó là một dạng du lịch rất phổ biển trên thê giới đấy chị à!
trong tiếng anh gọi là Couch-Host guest.
vì mình cũng là thành viên trong trang web,Couchsurfing.com, mọi người hãy ghé thăm và tìm hiểu nhé
rất bổ ích cho những người yêu du lịch bụi.
Than ái!

Trời, tiếc quá dịp lễ vừa rồi thăm Huế mà không liên lạc được với bạn mà lại chỉ ở Huế có nhõn 2 ngày cũng chưa đi được nhiều... chỉ có Đại Nội với mấy cái lăng với ăn uống thôi..:)) Huế đẹp, sạch và nên thơ.. còn nhiều chỗ chưa khám phá được. Chắc phải ở 5 ngày trở lên, hẹn Hodaclong lần sau nhé:))

Bạn ơi giữa tháng 7 bọn mình (mình + 4 bạn) sẽ qua Huế. Không biết bạn có sẵn lòng giới thiệu về Huế của bạn không? Mình cảm ơn nhiều

Bạn ơi giữa tháng 7 bọn mình (mình + 4 bạn) sẽ qua Huế. Không biết bạn có sẵn lòng giới thiệu về Huế của bạn không? Mình cảm ơn nhiều
chào bạn. tháng sáu này sẽ có Festival Hue. vừa đi chơi vừa được tham gia các lễ hội gần như lớn nhất của Việt Nam nhỉ.
mình e rằng không thể gặp bạn được mất vì mình phải về quê nghỉ hè nữa.
nhưng nếu bạn cần thông tin gì mình sẽ sẵn sàng giúp đỡ nhé!

Hodaclong wơi giúp mình cái này tí,chả là mình có đọc đâu đó 1 bài viết về ẩm thực Huế có nói rằng"Ở đường 68 trong Đại Nội ,nhìn vào thành hồ,dưới là sen trắng,sen hồng,có quán rượu bán rượu ngâm cỏ cú.Rất thơm ngon,quán lại luôn mở nhạc Trịnh nữa..."Quán rượu bình dân mà luôn mở nhạc Trịnh mình chưa từng nghe bao giờ!.Vậy thông tin trên có chính xác không bạn nhỉ?

Hodaclong wơi giúp mình cái này tí,chả là mình có đọc đâu đó 1 bài viết về ẩm thực Huế có nói rằng"Ở đường 68 trong Đại Nội ,nhìn vào thành hồ,dưới là sen trắng,sen hồng,có quán rượu bán rượu ngâm cỏ cú.Rất thơm ngon,quán lại luôn mở nhạc Trịnh nữa..."Quán rượu bình dân mà luôn mở nhạc Trịnh mình chưa từng nghe bao giờ!.Vậy thông tin trên có chính xác không bạn nhỉ?

Có thông tin gì thì share nha các bác, e thì e thích nghe nhạc trịnh lắm cơ, hjhj,. có rượu nhâm nhi thì tuyệt quá hà.

Festival này vào Huế chơi đây, không ngủ free, chỉ muốn uống cafe miễn phí được hông?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back