What's new

Gặp gỡ các thành viên ở Huế !

Hodaclong wơi giúp mình cái này tí,chả là mình có đọc đâu đó 1 bài viết về ẩm thực Huế có nói rằng"Ở đường 68 trong Đại Nội ,nhìn vào thành hồ,dưới là sen trắng,sen hồng,có quán rượu bán rượu ngâm cỏ cú.Rất thơm ngon,quán lại luôn mở nhạc Trịnh nữa..."Quán rượu bình dân mà luôn mở nhạc Trịnh mình chưa từng nghe bao giờ!.Vậy thông tin trên có chính xác không bạn nhỉ?
bạn ơi, cafe nhạc Trịnh o Huế thì nhiều vì Trịnh Côn Sơn là người gốc Huế mà!
còn thông tin ấy mình sẽ check lại giúp bạn nhé.
nghe thú vị đấy và mình cũng muốn xem.

Cafe rẻ thì càng đỡ thiệt hại cho mem nhiệt tình. Ngồi ở đâu cũng được,có dịp giao lưu là thích rồi. Hôm vào sẽ alo cho bạn. Mình có món quà đặc chất "phượt" để tặng cho bạn trong dịp tới. (10 chiếc khăn nén tiện lợi dùng khi đi phượt) :)

Last edited:
Cafe rẻ thì càng đỡ thiệt hại cho mem nhiệt tình. Ngồi ở đâu cũng được,có dịp giao lưu là thích rồi. Hôm vào sẽ alo cho bạn. Mình có món quà đặc chất "phượt" để tặng cho bạn trong dịp tới. (10 chiếc khăn nén tiện lợi dùng khi đi phượt) :)
nghe có vẻ hấp dẫn đó nhi!
vậy cuộc gặp này không nên bỏ lỡ rối
hẹn gặp bạn sau nhé.

Đường Hoàng Hoa Thám là đường bưu điện ý ạ? Em thấy các chú các anh sáng nào cũng ra đó, mỗi người 2 cái ghế be bé, đặt cốc cf lên ghế bé này và ngồi ở ghế bé kia :). Nói đến cà fê cóc thi còn bên Bờ Hồ nữa, ngồi bệt trên cỏ, nhìn ra cái hồ, tối đến đông vui cực ^^... Không thì ngồi cf cạnh sông Hương cũng thú vị :p

Last edited by a moderator:
Pác chủ thớt ơi, mình có nghe nói đường lên chùa thiên mụ có quán rượu rắn độc nhất vô nhị, khách uống xỉn rồi chủ quán ra pha nọc độc của rắn với rượu cho khách uống, uống xong tỉnh rượu rồi mới đi về. pác có biết quán này không, nếu có ới một tiếng hôm nào ra mời bác giao lưu luôn nhá

Em vừa thi xong ĐH nên tính ra Huế chơi...khoảng 26-27/7...em không biết thuê khách sạn nào, ăn uống ở đâu, di chuyển như thế nào? Anh Hodaclong ở Huế phải không? anh có thể giúp mình không?
Y! của e là [email protected]

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,544
190,114
Latest member
vaota88
Back