What's new

Giầy nào????

Status
Not open for further replies.
Vừa mới từ Saigon square về, mấy cửa hàng bán giày đó đều hét giá 1tr5 cho mấy đôi của Timberland... Quá chát, với giá đó thì mua luôn từ bên Sing được hàng đảm bảo nguồn gốc vẫn ok hơn.

Mình thấy có mấy đôi đang bán giá tầm 2M.
Bạn xem trên chỗ này thử nhé.
http://www.5giay.vn/showthread.php?t=3243759

Mấy đôi chỗ này Phạm cũng đã xem thử, hầu hết là không hợp nhãn/ không ưng ý nên cũng không lấy. Mà giá tầm 2tr th2i có thể ship hàng từ Mỹ về rồi (chờ dịp giảm giá nhờ người thân mua). Đâu cần phải mua ở Vn đâu bạn ơi.

Re: Giầy nào????

giày có đế như thế này thì dùng cho mục đích gì là tốt nhất các bác

2 đôi này có dùng để trekking được không? Em đang tính mua 1 đôi thuộc loại giày lội rừng – Giày bảo hộ - Nhóm C. Off-trail Boots / Heavy Boots (Class C) nhưng đang ở SG chỉ biết có mấy chỗ như Saigon square với russian market mà không biết chỗ nào bán hàng chất lượng mà giá hợp lý nữa, ship hàng từ nước ngoài về thì em mù tịt, giày của timber thì giá tầm bao nhiêu là ổn, đế giày như thế nào thì có thể trekking tốt, tầm tiền em có thể chi trên dưới 2 triệu. Bác nào rành hoặc đang đi loại giày thuộc dạng trekking class C thì tư vấn giúp em với? Nếu có hình minh họa đế giày và hình dáng của giày thì càng tốt, cảm ơn các bác :)

P/S: giày trekking có thể dùng để chạy bộ trong thời gian ngắn được không các bác?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,130
Latest member
lam_phuotthu
Back