What's new

[Hỏi đáp] Giày chạy bộ, mua loại nào tốt cho chân và cơ thể?

nhìn đôi này ngon quá mua ở đâu thế bác có địa chỉ trang web ko ? TkS bác

Tình hình là em ko dám mua giày này nữa ạ. Loại giày asics mua ngoài luồng thấy có vẻ ko tin đc. Em hay qua bên 5giay nghe ngóng rùi tình cờ đọc được 1 topic khiếu nại tùm lum về giày fake. Mà đa số bị kiện toàn là các cửa hàng bán lâu năm ở đó. Nên em sợ quá chạy ra đại lý mua đôi adidas lun cho lành. Khỏi mất công tiền mất mà lại vớ phải giày lởm thì khổ. Chạy ra outlet bên Q.1 thì chả có đôi nào mua được. Qua bên Cao Thắng, em mua đôi adidas adidas duramo:

Theo cá nhân thì đôi này chạy rất tốt.

Vẫn một câu hỏi muôn đời, ở Tp. HCM mua Asics hay Mizuno ở đâu xịn rẻ. :D còn Nike với Das muốn xịn chắc ra store. :(
Em muốn tìm một đôi running.
Em chạy cũng khá khá, mỗi lần 5 -8km non stop cỡ tầm 10 cây chuối 1 giờ. Tuần chắc được 1, 2 buổi như vậy.
Bác khoitm, Asics ở SG square có phải hàng xịn không? Bác namrom có nhớ số mấy Cao Thắng không? Chỉ em biết với.

ngay góc Hàn Thuyên và Pasteur có một cửa hàng chuyên bán giày của Mizuno,hàng chuẩn,mình đã mua check rồi và đang lên lịch mua thêm một đôi mới nà.hiện giờ thì giày Mizuno đã quan tâm tới màu sắc bên ngoài nên bắt mắt lắm,khá đẹp chứ không như hồi xưa,nhìn thấy ghê..

Vẫn một câu hỏi muôn đời, ở Tp. HCM mua Asics hay Mizuno ở đâu xịn rẻ. :D còn Nike với Das muốn xịn chắc ra store. :(
Em muốn tìm một đôi running.
Em chạy cũng khá khá, mỗi lần 5 -8km non stop cỡ tầm 10 cây chuối 1 giờ. Tuần chắc được 1, 2 buổi như vậy.
Bác khoitm, Asics ở SG square có phải hàng xịn không? Bác namrom có nhớ số mấy Cao Thắng không? Chỉ em biết với.
Các bác thử tìm dịch vụ chuyển hàng từ Mĩ về để đặt giày xem sao. Nếu mua ở VN em đoán ASICS ít hàng fake vì người ta chỉ fake giày của hãng nổi tiếng ở thị trường người ta định bán thôi.

Giày ASCIS có nhiều loại được thiết kế nhằm vào những đối tượng cụ thể (như người mới tập, người chuyên nghiệp, "large-framed", dùng cho xứ lạnh), nên các bác nên nghiên cứu qua một chút trước khi mua để có được đôi giày vừa ý.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back