What's new

[Chia sẻ] Giầy nào ??

Cho mình hỏi 33 Nguyễn Đình Chiểu là đoạn nào ạ? Mình tìm thử nhưng là 1 cái biệt thự to đùng.
Bác nào biệt chỉ giúp với!
Cám ơn ạ!

Không biết bác đã chọn được giầy chưa. Nếu chưa mời bác qua Láng hạ hoặc Hàng điếu xem mới có lô giầy leo núi chống nước hiệu Mc kinley, Lackner,. giá cũng mềm hơn chút tu725k đến 750k mềm mại, nhẹ và đẹp, made in Viieetj nam xuất khẩu

Với tấm 500k~800k thì mua giày nào để đi leo núi với dã ngoại được các bác nhỉ, em chỉ cần ko thấm nước với thoáng, cao cổ cũng được. Nhờ các bác tư vấn phát

@Em định mua đôi như thế này, có hơi quá tiền một chút nhưng ngon lành thì chấp nhận chơi luôn. Có bác nào từng dùng qua thì cho em chút ý kiến http://www.umove.com.vn/San-pham/Gia...orth-face.aspx

Chỗ đó thì mình chỉ biết đường đi nhưng không biết chính xác khúc nào thôi.

Mình cũng muốn mua 1 đôi bạn cho hỏi chỗ đó là Shop hay sao vậy bạn?

Đề nghị bạn viết bài với đầy đủ dấu câu nhé.

Last edited by a moderator:
các bác cứ vẽ chuyện
giày trâu bò nhât mà bền nhất là giày bộ đội
loại cao cổ ý
đế cao su leo núi thì ok . nhanh khô . không rách . mềm nên không đau chân
loại này rẻ . khoảng 80k một đôi

các bác cứ vẽ chuyện
giày trâu bò nhât mà bền nhất là giày bộ đội
loại cao cổ ý
đế cao su leo núi thì ok . nhanh khô . không rách . mềm nên không đau chân
loại này rẻ . khoảng 80k một đôi
Antifan này vô địch ném gạch. Các thương hiệu giày sắp rút khỏi thị trường VN vì không cạnh tranh được với giày bộ đội thần thánh :D

http://altama.com/products/5888-tan-desert-8-hoplite-boot
Ở Altama em thấy đang giảm giá đôi này, từ 145$ xuống còn có 50$, các bác nhờ người quen xách về tính ra có hơn 1tr, quá rẻ.
Em đọc thấy là giầy chuyên đi đường đất đá, thời tiết nóng, đế chống trượt, dầu, axit. Em cũng đặt một đôi như thế về, thấy đồ ngon không nỡ hưởng một mình nên share cùng các bác luôn.

Mình thấy đôi đó rất đẹp. Mình rất thích loại này. Hôm nọ phải chạy ra Dân sinh mua tạm một đôi của thằng Mỹ chết bên Iraq đấy.

Mình mới đi phượt + đang là sinh viên nên kinh phí hạn hẹp, đang tính mua 1 đôi giày để đi phượt = xe máy + có thể đi chơi đi bộ đc
em tính mua đôi kiểu này của chị biknest

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,045
190,369
Latest member
nhangtramhuongTH
Back