What's new

Giúp em làm thế nào trốn khỏi cơ quan để phượt?

Zời ạ, Bác mới bị nhốt có 60 ngày mà đã la toáng, hix khối người 1 năm chỉ 14 ngày phép đấy.

Được voi thì cưa ngà đem bán đi, hoặc nhổ lông cho trai gái đan nhẫn tặng nhau, đừng vòi thêm 2 Bà Trưng khổ lắm Bác ạ.Gắng nhé, sau 60 ngày lại Phượt phà phà í.

Cúm H1N1 đấy. giờ vào cty cứ thỉnh thoảng hoa vài ba tiếng. lúc nào có sếp thấy ấy. thêm vài câu ...nóng sốt. k chừng sếp cho nghỉ 1 tuấn mà không cần xin phép luôn ấy chứ . ehehhe

E sẽ nói riêng với bác thôi nhá! Nhỡ mà bị lộ thân phận tên sếp nó biết lại "đì" em dài lâu là em hết cơ hội đi chơi.:D
@walkman: bác hay xem phim hành động hay sao í, em thì bé tí tẹo chắc ko đủ dũng cảm cầm máy thứ "vũ khí" ấy đâu, bầy cho em cách khác đi (hiểm độc vào!). Hí hí...
Xời nếu thích đi chơi thì bỏ làm, mà muốn đi chơi thì phải làm, để có tiền đi chơi tùy bác chọn, còn máu nữa như em nè, thấy thằng sếp mà vớ vẩn em đấm cho phát vào mồm rồi em bỏ việc đi làm xe ôm ngày nào cũng được đi chơi, được lượn lờ nếu ai muốn đi chơi xa cứ gọi em làm xe ôm đưa đi luônnnnnnnnn.heee(beer)

Theo thông tin vừa nhận được, Sếp của bạn Thoasapa đã được loan báo về sự tồn tại của phuot.com.

Các kịch bản đã được nhóm của chúng tôi trù liệu:

1. Phuot.com thêm một Member. Kịch bản của nhà chị Kiara được lên sàn diễn một lần nữa. (nhớ theo dõi và thu phí bản quyền nghe chị Kiara)

2. Phuot.com tổ chức một chiến dịch giúp đỡ thành viên tìm việc mới.

=)) Chết cười! Thật ra, tớ có mấy sếp liền cơ! Thía mưới khó oánh gục, còn tay sếp nào mà biết trang này tớ cá là chỉ vào dập dòm rồi..."phắn" luôn vì có biết "phượt" là lavie như nhà mình đâu mà:LL! Kịch bản nhà chị Kiara là có 102 làm gì lặp lại với tớ được. Nhưng xin chân thành cảm ơn mọi người trên 4r nếu có kế hoạch tìm việc làm giúp member. :D

Hic, alo alo alo!!!!!!!!!!!!!!!!
Có bác nào có cách gì giúp em thoát khỏi vòng tay của baba và mama để đi du hí 1 chuyến cho khuây khỏa đầu óc ko vậy? Em tính du hí vào khoảng cuối tháng 9 này, nhưng bố mẹ hok cho đi, còn la um sùm. Mà có đi thì cũng chỉ giới hạn ở những tính có người thân ở thôi. Chẳng hạn là Đà Lạt, và em đã chọn nó. Em lớn roài, mà tình hình như thế này thì chắc cả đời em đừng mong có dịp đc "phượt" với các bác

Hic, alo alo alo!!!!!!!!!!!!!!!!
Có bác nào có cách gì giúp em thoát khỏi vòng tay của baba và mama để đi du hí 1 chuyến cho khuây khỏa đầu óc ko vậy? Em tính du hí vào khoảng cuối tháng 9 này, nhưng bố mẹ hok cho đi, còn la um sùm. Mà có đi thì cũng chỉ giới hạn ở những tính có người thân ở thôi. Chẳng hạn là Đà Lạt, và em đã chọn nó. Em lớn roài, mà tình hình như thế này thì chắc cả đời em đừng mong có dịp đc "phượt" với các bác

Khéo lo chuyện nhảm, kiếm một cô vợ (hoặc ông chồng) có máu phượt như mình thì tha hồ mà đi , lo gì .

Hic, còn cánh nào hok vậy caca, cách này baba mama em nghĩ ra chứ ai. Lỡ chẳng may, ai đó hok có máu phượt như em thì khổ.
Tuổi trẻ ,vùng vẫy cho đã chứ. cách trên thì cũng như con chim đổi chủ lồng thôi.

Hic, còn cánh nào hok vậy caca, cách này baba mama em nghĩ ra chứ ai. Lỡ chẳng may, ai đó hok có máu phượt như em thì khổ.
Tuổi trẻ ,vùng vẫy cho đã chứ. cách trên thì cũng như con chim đổi chủ lồng thôi.

Thế thì cứ "đâm đầu" vào đi phượt đi, treo luôn cái biển báo tìm ox lun + chỉ tiêu, nếu gặp đc như văn ý là okie duyệt liền. :))
một mũi tên trúng 2 đích, vừa đc chồng, vừa được P. rùi sau đó cứ là song kiếm hợp bích, 1 năm sau thì tam kiếm hợp bích chẳng hạn. =))
(c) (BB)

Em cũng đang chán lắm cơ. Năm chỉ có 15 ngày phép, dù công việc không bắt lên cty hằng ngày nhưng cũng chẳng thể đi đâu xa. Hận. Cách tốt nhất mà em có thể nghĩ ra là làm một thời gian rồi nghỉ mịe chỗ đó, đi chơi cho sướng rồi về lại kiếm chỗ khác làm, không kiếm ra chỗ khác thì tự mở hàng mà làm luôn. Chẳng sợ đứa nào. Cùng kiiệt lắm thì chờ chồng nuôi hộ vậy...Hi vọng nó không càm ràm :)). Chứ với người bình thường có giải thích khản cả họng họ cũng không hiểu cái đam mê này của mình để thông cảm đâu ạ. Không phải ai cũng có máu "phượt" sẵn trong người. hic

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back