What's new

Hạ Long (24-26/8/07) - Chuyến đi của cả Du lẫn Phượt...

Hạ Long (24-26/8/07) - Chuyến đi của cả Du lẫn Phượt...

Đặt kục gạch cái đã. Mời các anh vào đây kể lại chuyến đi của chúng ta nhé (beer) (beer) (beer)
Em sẽ post tạm vài tấm chụp bằng máy của anh Hoàn, cái máy này do 3 ông sử dụng nên chả biết ông nào chụp cái nào, cứ post đại lên thui :LL :LL :LL

Last edited:
Nhà Quạt thì đi ra đi vào... ra chiều lo ngại các giang hồ phượt ngại trời xầm xùi..éo đi nữa thành ra thất hứa với đứa con gái xinh xắn như mẹ (nói thật. Sau này sẽ đi thi hoa hậu chửa biết chừng)...
Đúng thế, con bé xinh thật (c) Cái ảnh dưới này mình chụp bằng ống trung nên cháu nó không được tự nhiên lắm. (Sắp phải kiếm 70-200 rồi, lục tốn quá)

Tàu neo lại cạnh mấy cái bè trên biển, chị em kéo xuống xem cá xem mực, mua bán tíu tít:

Còn đây là kết quả được bưng lên tàu:

@babel: đê nghị bác babel xoá mấy bức ảnh bikini của mấy ô bà tây bệu ra nhé, xấu cả topic. Xem ảnh của bác minh bệu ngấy lắm rồi, bác này đi thi vòng 1-2 đều đạt:LL :LL
Đi mà đem hoa hậu người việt sống ở tây hiện đang thi ở nha trang ra nhé.

Cơm no diệu say, các Phượt nam Phượt nữa nhà ta dập dìu rủ nhau đi lướt (thuyền kayak :D). Từng cặp từng cặp ghép vào với nhau... lên... g i u ... thuyền:

Phe này ta quyết ăn bằng được... cạc cạc...:

Hai ông í ẹ:

Let's go và đối tác chiến lược:

Nhà cận

Cận quá nên vừa lên thuyền đã húc vào bè người ta:

Anh già và chị trẻ...

... cũng đâm:

Và cuối đoàn là anh chị Pine:

@babel: đê nghị bác babel xoá mấy bức ảnh bikini của mấy ô bà tây bệu ra nhé, xấu cả topic. Xem ảnh của bác minh bệu ngấy lắm rồi, bác này đi thi vòng 1-2 đều đạt:LL :LL
Đi mà đem hoa hậu người việt sống ở tây hiện đang thi ở nha trang ra nhé.

Tụi đấy cũng là dân phượt mà!

Có thi, dưng mà cái lão cầm máy ảnh thì ngồi trên bè mất rồi (chỉ chụp được lúc xuất phát), các vận động viên thì không dám vác máy đi theo - đẹp mê tơi!

Chỉ có chèo kayak thôi mà không thi hả các anh chị?
Mình chịu. Nghe đâu đằng sau mấy ngọn núi có mấy bãi biển thơ mộng lắm nên mình đồ rằng các anh chị ấy ko có chèo thuyền nhiều đâu ;)

Có vụ ly kỳ lắm : Kua trèo thuyền rồi leo thuyền , bị Vịt đạp nước thế nào mà Kua ngã văng ra khỏi thuyền , may mà có áo phao chứ ko thì chả biết giờ này ra sao ! =)) =)) =))
Bạn nào vào làm chứng và tường thuật chi tiết vụ này cái !(NT) :gun ( mình ko đem máy ảnh , chỉ chụp được bằng phone mà ko biết làm sao lấy được ảnh đó ra để đưa lên đây :LL )

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,589
190,138
Latest member
NgoDieu
Back