What's new

Hà Giang - Chưa kịp đặt tên

Bắt đầu từ chuyến đi Hà Giang dịp 2-9. Quá ấn tượng với phong cảnh núi rừng và đổ đèo đêm trăng. Trong tôi chợt dấy lên một khát khao, sao không một lần đổ Mã Pí Lèng, chụp dòng Nho Quế đêm trăng? Thế là chốt ngày, chọn dịp 26-28.10 là cuối tuần sát ngày trăng tròn nhất.

Xin cảm ơn bác quoctuankid và bác reb đã cung cấp thông tin để em có thêm quyết tâm hoàn thành cung đường.

Ngày 1: Hà Nội - Sơn Tây - thị xã Phú Thọ - Đoan Hùng - Tuyên Quang - Việt Quang - Hà Giang.
Ngày 2: Hà Giang - Quản Bạ - Yên Minh - Phố Cáo - Phố Bảng - Sủng Là - Dinh họ Vương - Ma Lé - Đồng Văn - Mèo Vạc - Sủng Trà.
Ngày 3: Sủng Trà - Mậu Duệ - Đường Thượng - Thái An - Quản Bạ - Hà Giang - Tuyên Quang - Hà Nội.

Tiếc nhỉ bác không gặp 2 bạn gái kia :D. Em đi tuần trước bác, dự định ban đầu đi 1 mình nhưng rồi có 1 nhóm 7 người thiếu 1 xế nên nhận lời đi cùng.

Hi vọng có dịp nào đó bác lên CB em tiếp bác :)

Tiếc nhỉ bác không gặp 2 bạn gái kia :D. Em đi tuần trước bác, dự định ban đầu đi 1 mình nhưng rồi có 1 nhóm 7 người thiếu 1 xế nên nhận lời đi cùng.

Hi vọng có dịp nào đó bác lên CB em tiếp bác :)

Trước khi đi nhà e xác định tư tưởng là độc hành, nếu có duyên thì trên đường sẽ gặp nên không liên lạc trước với hai bạn ấy. Thành ra là cũng chưa có duyên lắm :D
Lên CB nhất định "đoàn em" sẽ pm cho bác :D

Trước khi đi nhà e xác định tư tưởng là độc hành, nếu có duyên thì trên đường sẽ gặp nên không liên lạc trước với hai bạn ấy. Thành ra là cũng chưa có duyên lắm :D
Lên CB nhất định "đoàn em" sẽ pm cho bác :D

"Đoàn em" nghe hoánh tráng bác nhỉ ? lúc đó 2 anh em làm nửa lít ngủ cho ngon :))

Bạn này tả thực đến nỗi làm mình thấy Hà giang mới nguyên như kiểu chưa đi, chưa biết gì về Hà giang cả. Tớ like topic của bạn nhiều. Tks bạn nhé.

Tết vừa rùi TM cũng chạy cung này, không thể quên....
Hâm mộ bác và cảm ơn vì đã đến với HG :)

Hà Giang là cung đầu tiên trong đời của e đấy :D Để mà nói thì HG mang lại rất nhiều cảm xúc, đặc biệt là nhờ HG mà e có rất nhiều bạn đồng hành, bạn thân thiết cũng từ cung đường này. Thế nên câu "cảm ơn" phải để em nói với đúng bác ạ. HG đem lại cho em bao nhiêu thứ mà e thì vẫn chưa đem đến HG được gì cả :(

Bạn này tả thực đến nỗi làm mình thấy Hà giang mới nguyên như kiểu chưa đi, chưa biết gì về Hà giang cả. Tớ like topic của bạn nhiều. Tks bạn nhé.

Ảnh đẹp quá. Mình cứ nghĩ bạn chụp bằng Lens L . Ngồi xem ảnh của bạn như là du lịch qua màn ảnh nhỏ ! :)

Cảm ơn các cụ đã chiếu cố nhà em :D Chắc em có duyên đi vào đúng ngày đẹp trời nên ảnh nó cũng lung linh hơn tí các cụ ạ.

Với tinh thần này thì còn nhiều cái nợ với Hà Giang lắm. Bao giờ mới trả dc hết cơ chứ :LL

Hà Giang thì còn phải quay lại nhiều, không cần biết có trả được hết hay không. hehe.
Gái rảnh thì tường thuật nốt cái đoạn ngày về Tuyên Quang - Hà Nội đi gái :D

Tuyệt, tuyệt lắm bạn ạ. Mình không biết nên nói thế nào. Một Đồng Văn thực sự không lạ mà vẫn thật đáng nhớ! Cảm ơn chia sẻ của bạn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,903
190,258
Latest member
thanhha192005
Back