What's new

HÀ NỘI: Thung Nai có gì để nhai? Đăng ký và đóng gạch (chi tiết trang 1)

Status
Not open for further replies.
Em vào xác nhận có đi. Virgo bảo lãnh, Black đóng tiền ;) hoặc 2 nàng có thể đổi vị trí cho nhau cũng được ;), em không phản đối (c)

ối giời. Em đặt cục gạch! Khổ thân em! Cái bản mặt em tử tế dưng mà sao khó nợ thế không biết. Bà Snow cạnh nhà cứ bắt em phải chuyển vào tài khoản của cái bà Vi gờ rồ cơ vì.... không muốn các bác phượt thành huou cao cổ. Em đang ở xa. Mai đi bộ nửa ngày đường tìm cái ATM vietcombank mà chuyển khoản. Cái để đút thẻ nhà em nó hay nuốt lắm. Củ chuối thế chứ. Mai em " nộp tiền đê" bác Vigro nhé!!! mai em sẽ xuống chợ. Giờ đi sắm váy cái đã!

ối giời. Em đặt cục gạch! Khổ thân em! Cái bản mặt em tử tế dưng mà sao khó nợ thế không biết. Bà Snow cạnh nhà cứ bắt em phải chuyển vào tài khoản của cái bà Vi gờ rồ cơ vì.... không muốn các bác phượt thành huou cao cổ. Em đang ở xa. Mai đi bộ nửa ngày đường tìm cái ATM vietcombank mà chuyển khoản. Cái để đút thẻ nhà em nó hay nuốt lắm. Củ chuối thế chứ. Mai em " nộp tiền đê" bác Vigro nhé!!! mai em sẽ xuống chợ. Giờ đi sắm váy cái đã!

Ui bạn Tôt sao phải xoắn =)) Tớ tưởng bạn trong nhóm Già nhai xương gà thì đã có chị Kiara bảo lãnh rồi, cứ yên tâm mà đi sắm váy thôi chứ (c)

Nguyen xin thông báo hiện tại đang ở Avatar và đã thu tiền của 2 "thằng" giặc già là Tiny và Khói ha há đề nghị các bạn vỗ tay :D :D
Ps. Virgo update danh sách nhé.

Sau chuyến ọp này, chắc chắn sẽ không bạn nào còn bảo Tiny sống hời hợt nữa !! :shrug:

Sau chuyến ọp này, chắc chắn sẽ không bạn nào còn bảo Tiny sống hời hợt nữa !! :shrug:

Oh, thế quan trọng là, bạn Tiny đã đóng tiền cho mình chưa ấy nhỉ? Nếu chưa, vẫn còn hời hợt lắm :LL

UC + UC ': Confirm 2 gạch vào VCB của Black

Last edited by a moderator:
Updated :D

Các bạn đã đóng tiền.

1. Ong rừng (Virgo thu)
2. Rùa biển (Virgo thu)
3. CVN (Virgo thu)
4. Quạt (Virgo thu)
5. Virgo
6. Nguyên (Black thu)
7. Anhminh (Black thu)
8. Bác người rừng (Black thu)
9. Black
10. VIT (Quạt thu)
11. Mihtua (Virgo thu)
12. Bách hợp (Quạt thu)
13. xuxixe (CK cho Black)
14+15. UC + UC' (CK cho Black)

Nhóm dưới này chị Kiara thu
16+17: Kiara + trống
18. Cỏ
19. Ko
20. Cuongtax
21. LGchoco
22. Totochan
23-29. Phi đội gà bay
30. Go
31. Green

32. Gianker (Virgo bảo lãnh :)
33. Maytrang (Virgo bảo lãnh :)
34. Tiny (nguyên thu)
35. Khói (nguyên thu)
36. Chepcom (Quat thu)
37. Nisuka120184 (quat thu)
38 + 39. Voongsenh + bạn (Quạt thu)
40. Sún (Quạt)
41. Bad (Quạt)
42. Nangluongmattroi (Quạt)
43. Susu (Quạt)
44 + 45 Jenny Ba Bị + bạn (Quạt)
46 + 47. Nheva + Bạn (Quạt)
48. Kận (Quạt)
49. Bạn tớ bảo ko đăng tên

Loa loa loa... đề nghị những bạn đặt gạch dưới đây confirm lại và đóng tiền để BTC còn có kế hoạch sắp
xe cộ nhé (hạn chót là hôm nay thứ 4 (19/8)

1. 25ltk
2. Nhím xù
4. Chitto
6. tuanthanh2005
7. trangchic
8. cungvivu
9. OLDSOW
10. Nangluongmattroi
13. manhcuongmkt
14....

Nếu các bạn ngại chuyển khoản thì chiều nay gọi cho số máy 01 687 sáu 88 sáu 35 nộp tiền tươi thóc thật ở Highland Cột cờ nhé :D

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,489
190,104
Latest member
tranvouu12
Back