What's new

HÀ NỘI: Thung Nai có gì để nhai? Đăng ký và đóng gạch (chi tiết trang 1)

Status
Not open for further replies.
ngồi nhà ngầm ngậm nhai nhai cái kẹo su trẹo cả quai hàm vì nhớ Thung Nai và thèm đc dự SN phượt :( Hong hóng ảnh off :X

Ngày mấy tổ chức offline tổng kết đấy Ban tổ chấy? Để mìn đi off mí hóng hớt nữa :p

Offlien Hà nội đang giật tung người, rượu túy lúy . Dance đang đập vỡ tung Thung nai :D:D:D

Đại quan Quạt giật tung người cả đêm nên hôm sau nằm lượt thượt 1 góc như con cá ươn. :LL

Ném đá chút chút cho thôi chứ buổi ọp rất vui. Cám ơn sự nhiệt tình của các bạn ở Ban Tổ chức, đặc biệt là các bác Virgo, Quạt, Anhminh, Cvn, Kận, Miltua, Ducko, Chito, Susu, Wild honey, ...

Hẹn gặp lại dịp nào đó trên đường phượt! (beer)(beer)(beer)

Last edited:
Đại quan Quạt giật tung người cả đêm nên hôm sau nằm lượt thượt 1 góc như con cá ươn. :LL

Ném đá chút chút cho thôi chứ buổi ọp rất vui. Cám ơn sự nhiệt tình của các bạn ở Ban Tổ chức, đặc biệt là các bác Virgo, Quạt, Cvn, Kận, Miltua, Chito, Susu, Wild honey, ...

Hẹn gặp lại dịp nào đó trên đường phượt! (beer)(beer)(beer)

Các bạn HP phượt gấp về đi họp tăng 2. Báo hại tớ phải bê về một can rượu đầy các bạn để lại:T.

Lần sau mà có off, chắc đếch cừn phải mua rượu nữa =)) (Hy vọng mình chưa đổ hết can rượu này vào hang chuột.)

Các bạn HP phượt gấp về đi họp tăng 2. Báo hại tớ phải bê về một can rượu đầy các bạn để lại

PHP mời các đại quan Phượt đã trót thì trét luôn, miệng không khiêng hết thì phải lấy tay chân mà khiêng về. :LL

Một vài ảnh:

Các đại quan chém gió chỉ đạo :LL

picture.php

Chém chán thì cũng phải lao vào bê :LL

picture.php

Lãnh đạo Quạt: Các em ơi cứu anh :))

picture.php

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads