What's new

HÀ NỘI: Thung Nai có gì để nhai? Đăng ký và đóng gạch (chi tiết trang 1)

Status
Not open for further replies.
Hà nội dự kiến chia làm 3 đội do các lãnh tụ Chitto - Ong - Kiara cầm đầu.

Mỗi nhà sẽ có phong cách màu cờ sắc áo và các chương trình riêng để đập bẹp hai nhà còn lại - dự kiến toàn bộ tiền thừa sau ọp dùng để trao giải =)) năm ngoái thừa nhiều phết, đủ ăn nhậu bét nhè lần 2 cơ mà.

Riêng về cuộc thi cặp đôi hoàn hảo, Sài gòn có thể gửi cho Black 2 đôi dự thi để lĩnh giải ở Thung Nai. BTC cuộc thi "Cặp đôi hoàn hảo" sẽ chỉ có Black và LinhEvil. Chấm giải bằng cách bỏ phiếu tại Thung Nai. Mỗi đội được gửi 2 đôi - tốt xanh - tốt đỏ để dự thi, đề nghị các đội trưởng cung cấp thông tin cho Black để chuẩn bị chương trình. Thông tin của các đôi dự thi là yêu cầu bí mật, các đội chỉ biết cặp đôi của mình mà ko biết cặp đôi của đội khác nhằm tạo ra những bất ngờ khó tin và cuộc so tài sẽ trở nên căng thẳng và quyết liệt. Tất nhiên các đội cũng phải đưa ra các bằng chứng, giống như giới thiệu về tác phẩm để thuyết phục khán giải bỏ phiếu cho đôi của đội mình.

Đại để thế :) Nói như vậy có nghĩa là 2 đề cử của bạn tichuot đã bị loại thẳng tay ko thương tiếc vì phạm luật. Sài gòn chọn lại và PM cho Black và LE. Xin cảm ơn.

Xin thông báo luôn là Tiêu chí của cặp đôi hoàn hảo là chả có tiêu chí nào nhất định, y/c của BTC là phải 1 boi - 1 gơn, thế là đủ.

Còn ai trúng giải là phụ thuộc vào khán giả nhá.

LinhEvil với Cua đi ọp Thung Nai FOC luôn, nhưng hai đứa gửi tiền mua vé máy bay ra đây để Hà nội mua vé rồi gửi vào SG heyyyyyyy :) chụt chụt

Last edited:
Ơ mình gà mờ thế nhở.

Cứ mắt nhắm mắt mở mà đọc.

Bình chọn cặp đôi hoàn hảo nào =))

Last edited:
Mình tài trợ 01 đèn Mag-lite 2AA Led để bạn nào đó soi mặt ai đó sau khi ấy xong "Ai là Ai" nhé =))

đóng góp off

Mình đóng góp cho cả hai miền móc khóa bằng da (da bò xịn 100%) có in logo Phượt và thông tin kỷ niệm buổi off. Min/Mod nào vui lòng gởi cho mình logo và thông tin off miền Bắc nhé! Mỗi thành viên có tham gia: 01 móc khóa.

Mình đóng góp cho cả hai miền móc khóa bằng da (da bò xịn 100%) có in logo Phượt và thông tin kỷ niệm buổi off. Min/Mod nào vui lòng gởi cho mình logo và thông tin off miền Bắc nhé! Mỗi thành viên có tham gia: 01 móc khóa.

Năm sau off SN bác lại tặng quà cho cả nhà nhé, mỗi thằng bọn em xin đăng ký 1 cái ba-lô bằng da cá xấu xịn nhé :L:L

Năm sau off SN bác lại tặng quà cho cả nhà nhé, mỗi thằng bọn em xin đăng ký 1 cái ba-lô bằng da cá xấu xịn nhé :L:L

Chú sửa lại đi :((
Nếu là da cá xấu xịn thì da cháu sao đủ làm bao nhiêu cái ba lô dư thế, hứ hứ !! :((

Chú sửa lại đi :((
Nếu là da cá xấu xịn thì da cháu sao đủ làm bao nhiêu cái ba lô dư thế, hứ hứ !! :((

Nếu thật sự là da cá sấu xịn này thì em chỉ xin cái túi đựng thuốc lá sợi thôi =))=))=)) (bác nào có quyển Người lữ hành kỳ dị cho em mượn em copy với)

thế nộp tiền tận tay thì ko đc hả Virgo?

Được chứ chị :))
Đợt này em bận nên mọi người đóng tiền trực tiếp sẽ gặp lãnh đạo Quạt, nhưng nếu chị nộp tiền cho em thì em cũng thu :D

Mình thầu quả nộp tận tay :D . Liên lạc với mình qua số 01255660111 nhé
Là tớ nộp tận tay bằng củi ạ , củi mà bạn Người Rừng mang về thủ đô í
Quạt đỡ nổi không đới(NT)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,620
190,147
Latest member
daniel22