What's new

HÀ NỘI: Thung Nai có gì để nhai? Đăng ký và đóng gạch (chi tiết trang 1)

Status
Not open for further replies.
nhận bác để làm gì nhẩy? Bác thấy nhóm nào " hợp với dáng em" thì cứ trơ mặt mà xông vào thôi bác ơi.

ui trời. Vừa về tới nhà NGHỈ, mở mạng thấy sô 53 mà khiếp quá. Có lẽ trưa thư 7 tớ đành tự túc tới oto vậy. để né số 53. hi hi ...

Em vào điểm danh phát. Nhà mình hôm đó tập trung ở đâu ạ. Để những đứa gà mờ về sớm hôm off như em có thể nắm rõ lịch trình.
Em có 1 ngu ý thế này, ngày hôm đó nhảy lên xe rùi em đóng xiền luôn cho bác Quạt được không ạ. Em ko có thẻ ATM nên khó chuyển khoản lắm ạ

alo

nhà em báo cáo đúng 13h trưa mai có mặt điểm danh ở bến xe Trung Hòa, 2 xuất ôm lên xe Nhà Chung cộp ngay money cho cán bộ QUạt ụh. (vụ này nhà em đã alo cho cán bộ CVN rồi)

chẹp, nhà em vẫn muốn vivu bằng bình bịch, các bác xế nào độc hành cho 2 ôm nhà cháu ké với :L

Nhanh và khẩn trương đợi ngày mai - không có Nai thì ta nhai xương Gà :S

BTC ơi, tớ đồng ý là do số lượng móc khóa có hạn, để đảm bảo công bằng, chúng ta sẽ gửi chìa khóa và cả Ổ KHÓA cho BTC treo chung nhé. Trưa mai, ở bến xe, tớ đóng gạch luôn nhé. Hơ hơ... né số 53

alo

nhà em báo cáo đúng 13h trưa mai có mặt điểm danh ở bến xe Trung Hòa, 2 xuất ôm lên xe Nhà Chung cộp ngay money cho cán bộ QUạt ụh. (vụ này nhà em đã alo cho cán bộ CVN rồi)

chẹp, nhà em vẫn muốn vivu bằng bình bịch, các bác xế nào độc hành cho 2 ôm nhà cháu ké với :L

Nhanh và khẩn trương đợi ngày mai - không có Nai thì ta nhai xương Gà :S

Hiện có hai xe bình bịch đi Thung Nai 7h sáng mai nhưng chỉ có Rebell còn xuất ôm . Nếu bạn thích vi vu xin mời đăng ký ôm để nhà tớ qua đón...hịhị:L

Các bạn ộp TN mến thương.

Ong thông báo sơ sơ về tình hình ngủ nghỉ ở TN để các bạn được biết và chủ động. Đại thể là Thung Nai có 2 cái nhà sàn. Cái tầng 1 của nhà lớn không giường nhưng có chiếu, đệm, chăn màn. Trải cả xuống đất để ngủ chung. hình như có 2 cái toilet cả thảy. Tầng này maximum có thể ngủ khoảng 30 người. Gọi là ngủ cho nó sang mồm chứ 3 chục thằng người ngủ 1 chỗ chắc chắn sẽ k ngủ nổi. Nào chuyện nào trò, nào khò nào khứ.. Vậy nên những bạn nào hoặc là dễ ngủ hoặc là hi sinh không ngủ thì ..thức ở tầng này :))

Còn tầng 2 có 2 phòng available cho khách thuê, mỗi phòng 3 giường đơn sơ và 1 toilet. Ong đã tính tầng 2 để dành cho đôi lứa nhưng tình hình này đôi lứa nào ngủ trên đó vẫn phải cho 1 đứa vào ..nằm giữa :)). Cấm có manh động. Vị chi là mỗi phòng 9 mạng.

Gia chủ nói còn 1 nhà sàn nữa nhưng lần trước lên Ong chưa mục sở thị xem nó ra sao nên k biết tình hình ngủ nghê như thế nào. Nhưng nghe tổng đài 119 đồn là có thể ngủ được. :)) Số người ngủ ở đây k nhiều nên bạn nào thích yên tĩnh thì ngủ tại đây

Theo lời gia chủ, capacity của Thung Nai tối đa là 50 thằng người mà chúng ta có ngót nghét 6 chục mạng, số lượng vượt lên trên cả sự mong đợi của ban tổ chấy. :)) Tuy nhiên do lực lượng của chúng ta hùng hậu nên phần hậu cần có vẻ sẽ bị quá tải. Vì vậy, ban tổ chấy rất cần ở các bạn, mỗi người trong chúng ta 1 tinh thần tự giác và sự thông cảm. Không nên phàn nàn vì điều kiện chỉ đến thế. Ban tổ chấy đang nỗ lực hết mình về mọi phương diện để đêm ọp bé lên 3 của chúng ta thành công, tốt đẹp.

Ong có vài lời khuyên thế lày, bạn nào có túi ngủ mùa hè thì mang đi, lều cá nhân cũng mang tuốt đi để phòng trường hợp giai bên cạnh ngáy to quá, tớ ra hè tớ ngủ :D. Bạn nào muốn tắm thì tắm ở nhà trước đê! nhà tắm, nhà vệ sinh chắc k thể occupy được lâu. Mà, chịp! bạn nào muốn..è cũng è luôn ở nhà đê :)). Chớ có để xảy ra tình trạng mót ..è rồi chân tay xoắn vẳn vào nhau, nhỡ mà hắt xì hơi thì bỏ bu.

Tạm thời mấy lời thế đã, bạn nào đi Thung Nai rồi thì vào ném đá mô tả thêm cho các mem mới dễ hình dung chứ còn phượt giừ phượt cũ chúng tớ ngủ đâu mà chả được :)). quan trọng là ngủ với ai thôi. hehe

=))Hay rồi ...ha ha, thằng tôi có quả đi nhậu về (beer),lên phòng ngủ....mót è thế là thằng tôi mở cửa tủ lạnh ra và ...:))xù xịt xì xì(c) Mát quá. WC này quá xịn
Sáng ra con Phốc bị vợ tớ oánh cho 1 trận tơi bời =))
Cứ thế phát huy thôi.......tè ở Home rồi mới đi OFF.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,080
Latest member
Cuadep
Back