What's new

Hà Tây Phượt Hội (P2)

Status
Not open for further replies.
Hix định up mấy cái ảnh hóa đơn vào đây cho cả nhà ngắm nghía. Lâu lâu ko vào phượt lại quên mất cách up rùi. Hix... thui thì mời các bác sang face ngắm nhé!

(wait) (wait) (wait) (wait) (wait)
Chúc mừng sinh nhật Chủ tịt Hà Tây Phượt Hội !

Chúc mừng sinh nhật Sếp Ô Mai Gót !

Nhậu đê !!!!!!!!

Cái ông hội trưởng giờ đang lang thang ở đâu, bỏ rơi thần dân rùi.

Cái ông hội trưởng giờ đang lang thang ở đâu, bỏ rơi thần dân rùi.
Thì cũng phải cho bác ý nghỉ ngơi ngày cuối tuần muộn muộn chứ bà chị. Làm dân đã khó, làm quan còn khó hơn chị àh (NT)

Thì cũng phải cho bác ý nghỉ ngơi ngày cuối tuần muộn muộn chứ bà chị. Làm dân đã khó, làm quan còn khó hơn chị àh (NT)
Thì chị cũng có dám chỉ trích gì đâu ku. Biết là ông ý cũng khổ chứ không sung sướng như tụi mình nên nhiều lúc cũng thương lắm ý. Thương nhiều quá nên càng ngày càng thấy ổng ý béo ra phây phây. Cơ mà lạ là chả riêng gì hắn, đến tất cả mọi người đều như vậy. Chỉ riêng có vài cá nhân cần bị lên án, còn không đều trao bằng khen vì ăn chơi và phá hoại tới bến mà chả gầy đi. (NO)

Thì chị cũng có dám chỉ trích gì đâu ku. Biết là ông ý cũng khổ chứ không sung sướng như tụi mình nên nhiều lúc cũng thương lắm ý. Thương nhiều quá nên càng ngày càng thấy ổng ý béo ra phây phây. Cơ mà lạ là chả riêng gì hắn, đến tất cả mọi người đều như vậy. Chỉ riêng có vài cá nhân cần bị lên án, còn không đều trao bằng khen vì ăn chơi và phá hoại tới bến mà chả gầy đi. (NO)

Nói bóng nói gió gì các cụ đới hả?

(wait) (wait) (wait) (wait) (wait)
Chúc mừng sinh nhật Chủ tịt Hà Tây Phượt Hội !

Chúc mừng sinh nhật Sếp Ô Mai Gót !

Nhậu đê !!!!!!!!
Cảm ơn cụ,cảm ơn cả nhà đã dành cho mình những lời chúc cùng những tình cảm tốt đẹp nhất của mọi người.
Cũng thành thật xin lỗi cạ nhà vì 1 năm kinh tế buồn nên không thể chọn niềm vui nâng chén hoan hỉ cùng cả nhà,mong mọi người thứ lỗi để ngày gần nhất chúng ta lại cùng ê a bên chén rượu nồng.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,577
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back