What's new

Hành trình xe máy SG-ĐN mừng SN Phượt

Để chào mừng quốc khánh 2 - 9 ,nhóm mình tổ chức tour mini ...Thác Giang Điền nhé . Sáng đi chiều về vào ngày mùng 3/9 ...mình tài trợ 1 thùng ken cao (500ml/lon) ...ai có ý kiến gì khác ko ???

1 cuộc hành trình thật tuyệt vời , e k thể nào wen được, leo đèo, lội suối, lần đầu tiên e đi xa như thế, lần đầu tiên e xa nhà lâu thế...nhưng mọi người vui vẻ, trêu đùa, chọc ghẹo, k ai co khoảng cách với ai cả , làm e k bit mệt mỏi La j, k bit nhớ nhà ra sao.....nh giờ đây khi về nhà e thấy nhớ mọi người. Cam ơn all.

Sao lại thấy nhớ cuộc hành trình vừa qua, nhớ mọi người quá, ngồi ở cty mà cứ coi hình của chuyến đi và theo dõi topic miết...Lần đầu tiên đi chung với phượt, lần đầu tiên đi xa như vậy bằng xe máy...mọi người gắn bó với nhau, giúp đỡ nhau nhưng những người thân trong gia đình... sao mà nhớ quá...:L

Em cũng nhớ anh quá chihuahua ơi... chừng nào em xuống núi nhóm mình đi Đầm Sen nhé! 1 tuần bên mọi người, như 1 gia đình vậy, có papa Trần Quyền, có các anh chị, có em út, lại còn có cả thú cưng chihuahua... Giờ về đây thấy buồn quá... Chừng nào mới đc đi tiếp :((
Cho em sọt 1 câu vào nha, em nói anh TQ là papa thì ảnh buồn đó. Ảnh chỉ thik làm ca ca thôi.
Chờ mọi người viết hồi ức và up hình thiệt đẹp...

Làm cái ảnh cả nhà ở Bờ Y cái nhỉ

cái này tặng Leader "mong manh dễ vỡ, yêu mầu tím, thích sự thủy chung" của chúng ta :

Xế chẳng chịu đọc kỹ gì hết vậy, " nhớ mọi người" thì trong đó có xế luôn đó, như nếu xế la chihuahua thì không nằm trong đó nha :D:))
Ko ngờ đến heo mà cũng nói xế vậy ...cuộc sống lúc nào cũng phức tạp ,ko đơn giản :(:(:(

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,959
190,301
Latest member
keobongda247cc
Back