What's new

Hành trình xe máy SG-ĐN mừng SN Phượt

Hix , hôm nay off vui quá mà không thể ở cùng mọi người đến phút cuối , thiệt là tiếc quá đi . Chúc mọi người off vui vẻ .Hy vọng sẽ còn gặp cả nhà vào những chuyến đi khác. Love all .(c)

Hâm mộ hành trình xe máy của mọi người quá đi. Mong chờ hình ảnh đẹp trên từng chặng đường.

Tặng bạn Kau tấm hình đang ngồi thiền nè

May quá mình không có được cái nhất nào....:))
Báo cáo cả nhà Heounin đã về nhà an toàn vào lúc 21h45. Cám ơn xế đã chở Heounin đi và về an toàn, cám ơn anh TQ đã lo lắng chu toàn cho cả đoàn, cám ơn các bạn đã đồng hành suốt 7 ngày qua...:L:L:L
Đây là đường link tất cả ảnh của Heounin :)
https://picasaweb.google.com/114139646813878529048/August182011
cám ơn suông vậy thôi hả heounin ??? hic hic hic ...:(:(

copcon anh cũng tặng em, em lộ quá rồi đấy nhe:

Còn đây là các mẫu của đoàn:

Tự kỷ nè:

Khùng thăng hoa:

Ăn trộm nè:

Em này là nhân viên của quán gốc trên Tây Nguyên luôn:

Khùng nữa đêy:

Mấy bữa nay đi về ,vào cơ quan làm việc mà buồn quá ...giờ bị bệnh tự kỷ luôn rồi ,ko biết bao giờ có lại tour như thế này nhỉ ??? nhớ mọi người quá,nhớ heounin quá ...ko thể nào quen được cái cảm giác leo đèo ,làm trò hề cho mọi người cười ...

Mấy bữa nay đi về ,vào cơ quan làm việc mà buồn quá ...giờ bị bệnh tự kỷ luôn rồi ,ko biết bao giờ có lại tour như thế này nhỉ ??? nhớ mọi người quá,nhớ heounin quá ...ko thể nào quen được cái cảm giác leo đèo ,làm trò hề cho mọi người cười ...
Em cũng nhớ anh quá chihuahua ơi... chừng nào em xuống núi nhóm mình đi Đầm Sen nhé! 1 tuần bên mọi người, như 1 gia đình vậy, có papa Trần Quyền, có các anh chị, có em út, lại còn có cả thú cưng chihuahua... Giờ về đây thấy buồn quá... Chừng nào mới đc đi tiếp :((

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,646
190,155
Latest member
ncvinh123
Back