What's new

Hành trình xe máy SG-ĐN mừng SN Phượt

Chúc mừng mọi người có chuyến đi thành công tốt đẹp.
Cho xin miếng hồi ức hay hình anh gì đi nào, topic này đang hot quá!

Ku minh em có người cạnh tranh với giải khùng nhất ah, tưởng đâu em là đương kim vô địch thế giới về môn này chứ!

topic đang nóng dần lên, mọi người cmt nhanh quá,rất cám ơn a TQ và các anh chị trong suốt 1 tuần vừa rồi, cuộc hành trình thành công tốt đẹp (c):L ... em cũng có tên trong top giải thưởng ah (watch)

Em làm luôn cái tổng kết chi phí, hoàn thành nhiệm vụ cuối cùng của 1 thủ quỹ ^^ Các anh chị xem nếu sai chỗ nào thì góp ý ạh ^^

Lang bạt kì hồ tạt ngang tạt dọc mà vẫn dư dả quá. Kiểu gì cũng off tâm sự mỏng dài dài nè phải ko mọi người? CHúc mùng cả đoàn đã xong 1 chuyến NGON, BỔ, RẺ (wait)
(Cảm nhận của người ở nhà là thế, hông biết chính xac hông ;) )

7 ngày-8 xe-13 người-tốc độ thường xuyên 90km/h-16 tỉnh thành-3 nước-2500km-hơn 1500 tấm hình-hàng ngàn nụ cười-1 lổ thủng bánh xe.....thành công không nhỉ?

Đoàn mình có tranh thủ "vượt biên" qua vài nước nữa à (c)

@leDDel, đoàn anh đi qua 3 nước Đông Dương luôn đấy em.
@Minh anh còn tài trợ khéo tại Ninh Chữ nữa chi em?
@all, ngại quá, mọi người cảm ơn, thôi ko dám nhận, mỗi người cho ôm hun cái huề nhé?

Đã có tổng hợp hành trình lượt đi tại trang 1. Hình thì tối nay share, sẽ up lên sớm nhất.
Ai có nhả hứng thì ra 286 Pastuer nhé, vui cùng đoàn xe máy, alo Trần Quyền 0902 10 76 23, sau khi share hình đoàn sẽ đi tăng 2, đưa Minh về Di Linh. Khi đi nhớ mang theo ziền nhé, hề hề hề..

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,644
190,155
Latest member
ncvinh123
Back