What's new

[QC] Hành trình xuyên việt Shell advance 2015

Status
Not open for further replies.
Có bài phân tích khá hay về dầu nhớt shell mới ra nè, có cả thông sô kiểm chứng
http://www.otoxemay.vn/tin-moi/shell-ra-mat-dau-nhot-tang-hieu-nang-30-cho-thi-truong-viet-nam
Hoa ra là shell advance chủ yếu là làm sạch rãnh pittong ko để cặn bẩn bám vào đây giúp động cơ hoạt động trơn tru nhất các bác ạ.

Đặc biệt là Shell Advance được sản xuất ở VN do chính người VN làm ra, cái này chắc ít người biết nè, công nghệ của Hà Lan nhưng được làm ở VN :L

Shell advance ax7 này mới ra bán rộng rãi chưa? mình đi 1 số chỗ hỏi thì vẫn là bán loại cũ. Chưa có logo active cleasing. Có phải hệ thống phân phối chưa tốt?
Bạn có thể tới 1 số đại lý phân phối chính hãng của shell đều có nhé.

Bên site nhotchinhhang có bán nhé, bên đó phân phối khá lớn, mình cũng mua bên đó. Shell advance ax7 loại mới ra và cả shell ultra cũng có đầy đủ hết ;)

Bác lên đường Tây Nguyên chưa? Lên rồi sẽ thấy còn đẹp hơn. Demo
Hình này làm mình nhớ ny cũ trên này quá, hồi chờ nàng đi về quê trên cung đường 2 bên rừng thông thật tuyệt.

Shell advance ax7 này mới ra bán rộng rãi chưa? mình đi 1 số chỗ hỏi thì vẫn là bán loại cũ. Chưa có logo active cleasing. Có phải hệ thống phân phối chưa tốt?

Shell mà không tốt thì cái nào tốt nữa bác, ngay em đi rửa xe cũng thấy chỗ nào cũng có. Chẳng qua một số chõ còn hàng tồn kho đó. Shell advance ax7 mới ra đây mà. trước toàn là ax3, ax5

Hành trình này không thấy nhiều bác trong đoàn chia sẻ thêm nhỉ. Trải nghiệm của từng dòng xe luôn :)

Đọc xong lại càng tự hào hơn, nhưng mình có thắc mắc là sao bài baó lại nói là dầu nhờn Mỹ nhỉ, mình có thông tin khác là của Hà Lan, trên báo hẳn hoi. Rồi rút cuộc là của thằng nào ta?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,539
190,111
Latest member
SpecialityValve
Back