What's new

[QC] Hành trình xuyên việt Shell advance 2015

Status
Not open for further replies.
Xe PKL thì em thấy đi đoàn xe gặp hoài mà, nhớ có vụ gì tai nạn ngoài miền trung cũng 1 đoàn xe hơn 10 chiếc đó.

Hi anh em, mình đã quay trở lại với game 2 về Hành trình xuyên việt Shell advance 2015 để một số anh em nào ở game 1 chưa may mắn trúng giải thì có thể trải nghiệm dòng nhớt mới này, anh em nào muốn nhận nhớt thì tham gia trả lời game bên dưới, cụ thể như sau:

Nếu là một dân “Phượt” thứ thiệt và trải nghiệm động cơ cùng dầu nhớt Shell thì thử thách trên quả là quá đơn giản đối với các anh em phải không nào?

Hãy chọn đáp án đúng để điền vào các chỗ trống trong hình và anh em sẽ có ngay cơ hội nhận 01 chai nhớt Shell Advance AX7 mới với công nghệ Làm sạch Chủ động.

attachment.php

Phần thưởng sẽ thuộc về:
- 5 bạn trả lời đúng sớm nhất
- 5 bạn may mắn do BQT lựa chọn
- 5 bạn có lượt cảm ơn nhiều nhất.

Lưu ý: câu trả lời hợp lệ phải ghi đầy đủ đáp án, ví dụ: B. 40% - tiếng ồn – axit
Anh em nào đã nhận giải ở game 1 thì không được nhận giải ở game2 nữa nhé :)
Thời gian tính đến 11h ngày 14/09

Gợi ý một chút cho anh em nè: http://goo.gl/phQUK5
Đáp án game2 của Hành trình xuyên việt shell advane ax7 là: A. 30 % - tiếng ồn - axit

Xe PKL thì em thấy đi đoàn xe gặp hoài mà, nhớ có vụ gì tai nạn ngoài miền trung cũng 1 đoàn xe hơn 10 chiếc đó.

Mấy đoàn hội thì nói làm gì, toàn đi cả vài chục xe, chạy bạt mạt, lán làn đủ cả.
Mình đi chỉ đi 1-2 chiếc thui, an toàn, dễ chơi, dễ dừng ngắm cảnh, chụp hình, dễ ăn uống, ngủ nghỉ :p

Hi anh em, mình đã quay trở lại với game 2 về Hành trình xuyên việt Shell advance 2015 để một số anh em nào ở game 1 chưa may mắn trúng giải thì có thể trải nghiệm dòng nhớt mới này, anh em nào muốn nhận nhớt thì tham gia trả lời game bên dưới, cụ thể như sau:

Nếu là một dân “Phượt” thứ thiệt và trải nghiệm động cơ cùng dầu nhớt Shell thì thử thách trên quả là quá đơn giản đối với các anh em phải không nào?

Hãy chọn đáp án đúng để điền vào các chỗ trống trong hình và anh em sẽ có ngay cơ hội nhận 01 chai nhớt Shell Advance AX7 mới với công nghệ Làm sạch Chủ động.

attachment.php

Phần thưởng sẽ thuộc về:
- 5 bạn trả lời đúng sớm nhất
- 5 bạn may mắn do BQT lựa chọn
- 5 bạn có lượt cảm ơn nhiều nhất.

Lưu ý: câu trả lời hợp lệ phải ghi đầy đủ đáp án, ví dụ: B. 40% - tiếng ồn – axit
Anh em nào đã nhận giải ở game 1 thì không được nhận giải ở game2 nữa nhé :)
Thời gian tính đến 11h ngày 14/09

Gợi ý một chút cho anh em nè: http://goo.gl/phQUK5
Đáp án game2 của Hành trình xuyên việt shell advane ax7 là: A. 30 % - tiếng ồn - axit

Có bác nào đi phượt chia sẻ chỗ nào mua đồ bảo hộ và bộ đồ vá xe săm xe cho đi phượt với nhỉ, tính mua 1 bộ đầy đủ xài lâu dài cho team mà ko biết mua chỗ nào.

Có fanpage bộ đồ phượt đó, lên đó đồ gì cũng có. Hay lên lazada cũng có bán nhiều. Nhưng riêng nhớt thì em khuyên bác cứ thủ sẵn 1 chai trưởng hợp đi đường bị chảy nhớt hay không có chỗ mà thay nhé :)

Hình như năm nào shell cũng làm 1 chuyến phượt như thế này, năm nào cũng đọc báo thấy có cả. Không biết làm sao để được tham gia vào nhóm phượt thôi :)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back