What's new

Hành vi ăn cắp bài viết của diễn đàn

Status
Not open for further replies.
Èo, cái thread này lại hot hơn cả cái nói về trển lãm của lão TT, thảo nào... ;)

Thôi, cứ đợi bẹn í tập thể dục về rồi tính. Em mà cứ lúc nào máu lên não chậm thì trồng cây chuối, hay phết à nha =))

** má, nói tao mới nhớ
nhắc admin bên đó mà copy sang thiếu topic triển lãm của tui là mất một nét văn hóa của Phượt đó nhe
chưa copy thì copy liền đi, thằng Nguyen mà về là nó xóa á

Em chạy đi họp tí, bẹn yeuhanoi tập thể dục xong thì vào update tình hình ngâm cứu tiếp thu ý kiến cho mọi người biết để có gì góp ý tiếp nhá :))
Tự nhiên diễn đàn xôm hẳn á

Đúng đúng, tự nhiên xôm hắn.
chứ ko có cái đồ con lợn ý thì giờ mình biết làm thit con gì đây

Để mình check Ip luôn cho

123.30.50.136 có phải không nhỉ ?

Thuộc dãy IP tĩnh cấp cho Đài Phát Thanh - Truyền hình , Cho các trường Đại Học,......

Phượt.com database ? webiste đặt đâu ? mình nắm rõ trong lòng bàn tay

Forum phuot.com đang có một vài lỗ hổng cần fix lại

Bác SonTT nghe nói nhiều mà chưa biết ?

Last edited:
Nghe tin mật báo là có vụ lùm xùm com nét gì đấy em phải đợi giờ nghỉ trưa để chạy vào xem ngay. Hóa ra là có thằng thú đội lốt người (thú nhân) nó làm trò nhân bản vô tính. Có điều là do học mót nên thành ra ẩu làm các bạn tức mắt.

Em đã nghiên cứu xem quẻ cho thằng này rồi. Nói chung là hết thuốc chữa các bạn ạ. Đời nó rồi cũng lại què quặt, thiểu năng như cái chấm nét của nó thôi. Giải thích chuyện phải trái, sai quấy sẽ vô ích, tốn thời gian với cái thằng thú nhân này.

Bạn này nói "chí ní" thế nhỉ?? :)):)) Nói tiếp đi bạn. Cho "nó" chừa cái thói đấy đi.

đúng đấy bác ạ nhờ bạn Nhân mà anh em được có người để chửi, sướng quá mấy hôm nay chưa được chửi thằng nào cả, mát cả miệng, bạn NHÂN ĂN CẮP muôn năm, ĂN CẮP NHƯ BẠN NHÂN MUÔN NĂM, MUÔN NĂM BẠN NHÂN ĂN CẮP,

Thuộc dãy IP tĩnh cấp cho Đài Phát Thanh - Truyền hình , Cho các trường Đại Học,......

Phượt.com database ? webiste đặt đâu ? mình nắm nó rõ hơn lòng bàn tay .

nhân tiện nhờ bạn Nhân ăn cắp search hộ thông tin về mình cái mình cũng chưa biết địa chỉ IP công ty mình là cái gì

Phượt.com database ? webiste đặt đâu ? mình nắm rõ trong lòng bàn tay

Forum phuot.com đang có một vài lỗ hổng cần fix lại

nghe nói gì, muốn biết thì nộp 100 đô ;)
nhân thể mình cảm ơn cậu đã làm cho bọn admin Phượt tức điên lên
đời mình khoái nhất là đi chọt admin, site nào cũng được hết á

Mình cử sứ sang Phượt.net được không?

Nếu được mình xin cử bạn Tichuot... Sang đi sứ 3 năm.

Mình cử sứ sang Phượt.net được không?

Nếu được mình xin cử bạn Tichuot... Sang đi sứ 3 năm.

con Vìu im nào
bên đó anh đã giao cho boyhanoi cai quản toàn bộ
thực ra vụ này là do anh tổ chức do tự dưng bị đuổi khỏi admin còn bị Nguyen xóa ảnh
tức ghê cơ
hố hố hố

boyhanoi, em làm tốt lắm(wait)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,546
190,116
Latest member
Thangcho07