What's new

HCM-Phuket-HCM : 07 - 10 / 05 / 2010

Status
Not open for further replies.
T mới chuyển chuyến bay đi Phuket vào thời gian trên (07/2010-10/05/2010) . Bạn nào đi cùng thì email cho mình nhé ([email protected]) or YM (tam_gophatdat).
Ngày 1 là đi Phiphi
Ngày 2 là PhangNga
Ngày 3 là ......

Mong tin !

Trước mắt là nếu không đi đợt này thì sau khi AirAsia close đường bay trực tiếp từ HCM đến Phuket (15/05/2010). Chúng ta phải bay 2 chặng vừa mất thời gian và tiền bạc. Còn nếu rủng rĩnh tiền bạc thì bay hãng khác trực tiếp. Tất nhiên không rẻ....Nên đi đợt này đi . 2-4 người share phòng cho nó dễ nà . Để đi 1 mình tui nó dội ra nhiều quá. Hehe

Last edited by a moderator:
Thấy mọi người đi rầm rộ quá mình lại thèm đi lại, sao hôm mình đi thì ko thấy ai trên này nhỉ?

Hi Summer_Flower, minh bay Phuket 8-11/5, group ban co female ko cho minh share phong voi. Di chung group Jenny_nguyen nhung group nay du nguoi du phong roi :(

Sao hổng nói sớm, nhóm mình thì có 1 nam phải book thêm extra bed từ 7/5-10/5 nè! Huhu,

@ Hung_hanoi: Hay đi chuyến nữa đi, ăn chơi ko sợ mưa rơi, share phòng với vivi82 nè (just joking!!!!)

Sao hổng nói sớm, nhóm mình thì có 1 nam phải book thêm extra bed từ 7/5-10/5 nè! Huhu,

@ Hung_hanoi: Hay đi chuyến nữa đi, ăn chơi ko sợ mưa rơi, share phòng với vivi82 nè (just joking!!!!)

Nếu đươc ngủ phòng samon nè. Extra bed rồi samon ngủ giường riêng.

Hôm nay thấy vé SGN-SIN khýeên mãi của Jetstar có 29USD/lượt, lại phải suy nghĩ rồi... hic.

Hôm nay thấy vé SGN-SIN khýeên mãi của Jetstar có 29USD/lượt, lại phải suy nghĩ rồi... hic.

Cách đây vài hôm thôi, Jestar còn có giá khứ hồi SGN-SIN $60/couple nữa kìa (tax=0) Mà lỡ mua vé SIN 2/9 của Tiger rồi, hic!

Sao người cứ lâng lâng, ngây ngất sau chuyến đi thế nàyyyyyyyyyyyyyyy !!!!
Chết tui rồi, chắc bị bệnh thèm đi chơi rồi, mới đi Phuket về mà lại thấy ngứa chân muốn đi nữa nè !

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,590
190,139
Latest member
toponseek
Back