What's new

HCM-Phuket-HCM : 07 - 10 / 05 / 2010

Status
Not open for further replies.
T mới chuyển chuyến bay đi Phuket vào thời gian trên (07/2010-10/05/2010) . Bạn nào đi cùng thì email cho mình nhé ([email protected]) or YM (tam_gophatdat).
Ngày 1 là đi Phiphi
Ngày 2 là PhangNga
Ngày 3 là ......

Mong tin !

Trước mắt là nếu không đi đợt này thì sau khi AirAsia close đường bay trực tiếp từ HCM đến Phuket (15/05/2010). Chúng ta phải bay 2 chặng vừa mất thời gian và tiền bạc. Còn nếu rủng rĩnh tiền bạc thì bay hãng khác trực tiếp. Tất nhiên không rẻ....Nên đi đợt này đi . 2-4 người share phòng cho nó dễ nà . Để đi 1 mình tui nó dội ra nhiều quá. Hehe

Last edited by a moderator:
Em sory ca doan di Phuket hixhix, em the em hua se moi ca doan an nhau 1 chau cao loi. May anh chi sap xep dum em bua nao di nha. Tuan nay xu ly luon cung duoc, or luc nao em cung san sang ta loi.
Thanks anh Samon share chi tiet hinh anh an choi, mac du khong di duoc nhung van co cam giac duoc tham gia voi ca doan ^^
Dear Chi Summer, em log in vao thay co thong bao la co private message chi goi cho em, nhung khong biet view o cho nao de doc :(

Phuket 30/10/2010 - 4/11/2010 gia dinh gom 3 nguoi, co anh chi nao di du lich cung thoi diem khong?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back