What's new

Hỉ nộ ái ố các cung bậc thể thao - EURO 2012

Thằng trọng tài Đức dở hơi thổi như 4` í nhỉ - điên thế - đáng ra TBN phải được 1 quả 11 m rồi.

Mong rằng thằng dở hơi đấy thổi tốt hơn để TBN vào tiếp nhể

Bọn áo trắng khốn nạn, cứ hễ bóng về gần khung thành nhà là đổ trắng phớ, nhìn mà ghét!
Nhưng mà thích nghe quốc ca Ý mới chết chứ, ặc ặc.

Bạn Mì alias nịnh baxu hơi bị phô nhá. Thế hoá ra từ trước các gái đang chơi trong topic này không duyên à.
Nịnh phô thế tớ ban nick đới, hợ hợ.

Quả đấy Pen chắc các bác nhờ!

Chú BLV B.Cương của VTV bình lựng như k ứt ấy. Đxxx bao giờ dám có ý kiến riêng gì khác với quyết định của trọng tài. May mà cóc phải nhìn thấy cái mồm cong vắt điêu toa của nó khi nói :Dam

Khổ thân em :(

Từ trước đến giờ cứ bên theo xanh bên phò đỏ căng thẳng quá tự nhiên bạn í vào có quả âm thanh hình ảnh đi kèm (mà lại bẩu không biết bóng đá) tự nhiên topic nó màu mè sống động và mềm mại hơn nên em mới nói thế chứ nào dám nghĩ là các bạn nữ tham gia topic này từ trước là ... :( Em là luôn kính trọng tất cả các bạn nữ trong đây ạ, Mong mợ Toet xem lại kẻo oan cho em quá :((

Trọng tài là vấn đề muôn thủa của bóng đá, phải chấp nhận thôi ;) Euro năm nay công tác trọng tài tốt đấy chứ ạ!

Hiệp 1 Italia đá chặt, nhanh và đôi công y như đội Đức mới lạ chứ :LL Tớ nghĩ Hiệp 2 bạn Italia chơi chậm lại (cù cưa) một tẹo thì thế nào TBN cũng sập bẫy thôi, bò mà :D

Bạn CVN dạo này có vẻ ngại công khai tài chính nhỉ? Báo tin cho anh em cùng chung vui chứ :)

À, BLV thì eo ôi là chán, chả nhẽ ở VN mà lại xem đài nước ngoài thì tệ quá nhưng nghe các bạn lải nhải phải nói là rất nhảm :D

Hé hé. Hôm qua em thông báo rồi đấy chứ.
Còn hôm nay em thấy mông lung quá, chỉ dám lấy tạm một kèo là Ý vào Bán Kết thôi :)

hừm,thấy bạn Mì nịnh bạn baxu ghê quá,e tủi thân quá cơ,hẹ hẹ !!

Ôi,Các bạn Í già đẹp rai của em....

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,656
190,156
Latest member
phathaioqan1
Back