What's new

Hỉ nộ ái ố các cung bậc thể thao - EURO 2012

Mình rất thích xem Tour de France nhé, xem thi thố là một phần, nhưng có lẽ điểm thú vị không kém là mình được theo chan đoàn đua chạy qua hết các nẻo đường nước Pháp. Dặc biệt thích khi đoàn đua chạy qua những vùng quê yên bình tuyệt đẹp (c)

Tiếc quá năm nay chả thấy đài TH nào của Việt nam tiếp sóng. Các bác có biết kênh nào đnag phát không để mình mua đồ lắp wr VP xem cho nó thỏa? Thankss

Ông cvn ới ới ơi, ai lại đi xem những tủ thuốc di động thế. Này nhé Lance Amstrong, Jan Ullrich toàn những tên tuổi lẫy lừng nhưng chắc chắn 100% toàn dùng doping cả chỉ có điều không ai bắt được quả tang chúng nó thôi.

Tự làm chuyến sang Phớp mà lái ô tô hay hoành tráng hơn nữa thì rủ em R0xy cưỡi ngựa sắt trên những tuyến đấy - nhất quả đất đấy, nhể.

Bác bắt được Eurosport thì ngày nào chúng nó cũng truyền hình trực tiếp đấy.

Ké cái topic này tí, tớ đang cần 3 cái vé xem xem trận vn- o.Brazil, có bác nào giúp được ko nhỉ? ko cần phải giá gốc, nhưng đừng cao quá nhé, và chỗ tốt 1 tý :)

Ké cái topic này tí, tớ đang cần 3 cái vé xem xem trận vn- o.Brazil, có bác nào giúp được ko nhỉ? ko cần phải giá gốc, nhưng đừng cao quá nhé, và chỗ tốt 1 tý :)

Khán đài A được không bác ? :D E hỏi hộ bác được ạ.Nó báo chênh giá gốc 300k bác ok ko ?

Last edited:
Mai mà mưa thì vui nhỉ? Mưa đến mức nào thì mới hủy trận đấu. Nếu hủy thì Liên đoàn bóng đá VN có phải trả tiền cho đội tuyển Brazil ko? Trả bao nhiêu? Người mua vé có được hoàn tiền không?

Vui vãi!

Mình mong mưa to quá!

Zời ơi , chữ kí với chữ kí . Xin đc cái chữ kí mà con em mình sướng thế . Mai đem đi đóng khung rồi đấu giá há há , lấy tiền đi du lịch kaka .
Còn đôi vé biết làm gì đây .
Mưa to vào , to vào để răng vẩu ko ra sân :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,577
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back