What's new

Hỉ nộ ái ố các cung bậc thể thao - EURO 2012

Hẹ hẹ, thế nếu em sắp về thì nàng có giữ món í cho em không? tèn ten

Cả nhà chuyển qua xem Wimbledon đê.

Hay xem phim xxx rồi review cho cả làng sướng với, hố hố

Và chịu khó Ấy vào thứ Năm hàng tuần (à mà tuần này là thứ 4)! Có nhà mới rồi, tha hồ Ấy nhá, hơi bị khoái đới!

Vầng thưa các bác đến giờ em mới dám rón rén vào đây, đi cực nhẹ, nói rất khẽ và cười thật duyên :D

Em đã sai bét ở 2 trận đấu cuối cùng. Nói đúng hơn là với cái đầu đã cũ, lối tư duy bảo thủ lại thêm chút cả nể, vị tình em đã không đủ dũng khí để bảo vệ TBN. Không phải em lấy lòng các fan của TBN nhưng rõ ràng là em đã yếu đuối và nhát gan khi không dám tin vào nhân tố mới như TBN. Vâng có lẽ em cũng cần phải tự làm cách mạng với bản thân mình :))

Dù sao thì Euro 2008 cũng đã kết thúc thành công trong sự hài lòng của tất cả người hâm mộ. Dù năm nay TBN hay Đức, thậm chí là Nga, Thổ hay Hà Lan có đoạt cúp thì chúng ta cũng vẫn vui vì bóng đá đẹp đã lên ngôi (chứ không phải như Euro 2004 với chức vô địch bị người Hy Lạp đánh cướp bằng lối đá rất tiêu cực).

Xin chúc mừng TBN, chúc mừng bóng đá đẹp và tất cả các bạn hôm mộ đã nhiệt tình tham gia cái thớt này.

Tiếp theo chả biết bạn CVN sẽ cho chúng ta "ái ố" món gì nữa đây?

Muốn phượt nhưng hết phép rồi :(

"Ấy" thì tuần mới được một nhát :(

Sao cứ hố hố cái điệu bộ của bác Sơn t t ấy nhở , khó hiểu, ko lẽ bệnh truyền nhiễm =))

Bác Son TT lây em đấy chứ, hố hố.

batman nói bác í nên dùng thuốc gì để hết lây đi. Chứ em cười thế nào làm sao bỏ được, hố hố hí hí há há

Hẹ hẹ, thế nếu em sắp về thì nàng có giữ món í cho em không? tèn ten, hố hố
Món này không phải thứ lưu giữ được trong tủ lạnh hay nhiệt độ thường, mà chúng mình phải cùng nhau thực hành thì mới hưởng thụ được.
Thôi nàng về tớ nói sau, kẻo loãng hết topic (NT)

Hehe còn tiếp chứ bác anhminh :D

Nếu các bác không phản đối chúng ta bắt đầu chuyển sang ném đá hội BLV, BTV, khách mời, MC, văn nghệ ĩ ... trong các chương trình liên quan đến Euro 2008 vừa diễn ra (c)

Tiếp nữa nếu bạn CVN không mở thớt nào mới thì nhà mình tiếp tục dùng cái topic này để bóng bàn tiếp về bóng đá và tất tật các thể loại thể thao đang diễn ra cũng hay chứ các bác nhể, bạn CNV chỉ cần đổi tên topic là xong thôi mà :)

À à, trong khu Ma cao này thì bạn Mỳ Ý xem lại, chỉ có cái bạn cười hố hố lây nhiễm bệnh từ Toét mới có quyền đổi tên topic thôi.

CVN mà đổi là lên cây ngồi hóng đấy hí hí :D:D:D

Ké một câu: càng ngày càng ghét các bạn BLV, xem TV chỉ muốn mu te, nhiều lúc chỉ muốn cho cái TV vài chưởng (hành vi ko kiểm soát đc ặc ặc)

Thì xem thể thao: bóng đá, quần vợt rồi đua xe... toàn xem kênh tây thôi , chứ có xem mấy ông blv nhà mình khoe kiến thức đâu , cái ti vi đã bé nó cứ chèn tin nhắn 80xxx cái chết toi chết tiệt gì đấy, bây giờ đỡ rồi thì phải :Dam:Dam

À à, trong khu Ma cao này thì bạn Mỳ Ý xem lại, chỉ có cái bạn cười hố hố lây nhiễm bệnh từ Toét mới có quyền đổi tên topic thôi.

CVN mà đổi là lên cây ngồi hóng đấy hí hí :D:D:D

Ké một câu: càng ngày càng ghét các bạn BLV, xem TV chỉ muốn mu te, nhiều lúc chỉ muốn cho cái TV vài chưởng (hành vi ko kiểm soát đc ặc ặc)

Vầng vầng cảm ơn bạn Bờ Lách và thành thật xin lỗi các bác có thẩm quyền, vì thấy bạn Cược Vẫn Nhanh là người tạo ra chủ đề này nên em cứ phát biểu bừa thế thôi ạ, nay được bạn nhắc em mới biết :)

Em rất chán các BLV nhà mình, theo cái sự nhận biết nông cạn của em thì năm nay nhà đài VTV có vẻ như hơi "mạnh dạn" khi trẻ hóa đội ngũ này. Các bạn í có sức khỏe và rất nhiệt tình nhưng lại thiếu kinh nghiệm và chưa thật cứng về chuyên môn. Để đọc bản tin hay dẫn các chương trình trò chơi thì tạm ổn nhưng bình luận 1 trận đấu thì cần phải nỗ lực nhiều. Trong khi tác nghiệp chả thấy các bạn í để lại phong cách riêng gì cả. Bình luận là phải nhạy cảm, phải biết dự đoán và khi cần phải có quan điểm riêng đối với các tình huống trên sân chứ chỉ đọc tên cầu thủ và mô tả diễn biến thì khán giả cũng đã xem tận mắt rồi cần quái gì BLV? (Cũng nói rõ thêm là "quan điểm ở đây" là sự nhận định, đánh giá khách quan của một chuyên gia chứ không phải là bênh chằm chặp hay chê bai quá lời một đội nào đó như thực tế đã diễn ra trước đây) Xem VTV mùa này nhớ anh Huy và anh Tùng, dù sao các bác này cũng một thời lừng lẫy!

Nhà đài HTV thì vừa xuề xòa vừa hình thức. Việc để BLV Anh Tuấn lên dẫn chương trình bình luận là điều rất không nên vì anh này nhìn xấu quá từ tóc tai mắt mũi cho đến cáh thể hiện ... (em thành thật xin lỗi anh Anh Tuấn và các bạn hâm mộ anh này, nhưng anh ngồi đọc thì hay hơn là lên sóng). Các khách mời của HTV đều là các nhà báo, chuyên gia già dặn nhưng cứ nhìn các bác này diện bộ veston đen sì ngồi đơ như khúc gỗ là đã thấy ngột ngạt rồi chả còn hứng thú nghe, xem các bác ấy nói gì nữa. Một điểm nữa là các bác HTV vẫn còn rất chi là cục bộ nên đố tìm thấy một BLV nào hát giọng bắc mà được tham gia mâm này (trước đây có bác Hòa Bình nhưng tạch từ lâu lắm rồi) em nghĩ cũng nên thay đổi tư duy vì ở TP.HCM khéo phải đến 1/4 dân số không phải là người nam bộ cho nên cứ đóng đinh bản sắc (BLV đài HTV phải nói tiếng Nam Bộ) thì rất là cực đoan và ...

Tạm thưa thốt thế ạ

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,543
190,114
Latest member
vaota88
Back