What's new

Hỉ nộ ái ố các cung bậc thể thao - EURO 2012

Uh, công nhận là Arsenal may, gặp Roma chứ gặp Juve hay Inter thì bay từ vòng trước rồi :D.
Totti đá hay nhưng nói chung là tớ thấy ko hợp với các thể loại cúp cho lắm, không có Totti thì Roma đá ít bị phụ thuộc hơn :) Roma bây giờ cũng không phải Roma gà mới ra chuồng như cách đây 2 năm nữa đâu (c)

Ờ, tớ cũng đang mong chờ Inter bóp MU đêm nay và cả AS Roma hấp diêm Ac sơ nôn để lấy lại thể diện cho bóng đá Ý cái :LL

Mai mihtua ra đường nhớ đeo bịt mặt nhá.

Dù bạn Liv bóp cổ bạn Real làm mình dấy lên lòng căm tức với các bạn Anh - tuy nhiên, chẹp, phải chấp nhận một sự thật, rằng Ý làm sao có thể giữ được thể diện chớ :LL

Chẹp, còn nhớ năm 2007 AC của mình hấp diêm 3 chú Anh mà thích quá, chỉ tiếc năm nay ko được tham gia :( mong chú em Inter cố gắng tí chứ Juve out rồi.
Bạn Mì: 16h chiều nay sân Bách Khoa nhá :))

Chẹp, còn nhớ năm 2007 AC của mình hấp diêm 3 chú Anh mà thích quá, chỉ tiếc năm nay ko được tham gia :( mong chú em Inter cố gắng tí chứ Juve out rồi.
Bạn Mì: 16h chiều nay sân Bách Khoa nhá :))

Ờ, nếu là AC thì mình cũng mong đập chết ăn thịt bọn Anh, kể cả MU thời D.B luôn :D

Các bạn cứ hò hẹn nhau làm giề? (NO)

12 giờ đêm nay, sân nhà bạn nào bạn nấy đá bóng nhá (beer), đá khéo ko nát hết cỏ, mắc công chăm sóc lại, mệt =))

Oài, các bạn í rạo này mải đi bán quần áo rạo, hok tập trung chuyên môn mấy lên các bạn ấy ở nhà là đúng òi, đúng như dự đoán mấy bạn Inte chạy như VỊT nhìn bùn cười quá, năm nay cúp vàng lại về đảo quốc ròi, Vote cho Live nào.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back