What's new

Hỉ nộ ái ố các cung bậc thể thao - EURO 2012

Hị hị tình cảm là 1 chuyện còn chuyên môn là 1 chuyện khác chứ bạn :)

Tớ vẫn có tình cảm đặc biệt với các đội Đông Âu cũ, có lẽ do những kỷ niệm sâu sắc từ thời bao cấp và đói thông tin. Nếu giải sau mà có bạn Nga thì trận đầu tiên tớ vẫn cứ yêu "hồn nhiên" như thế thôi nhưng bảo tiếp tục cược cho đội Nga ở giải này thì "em chã" :D

Chuẩn bị xem vua Otto xuất chiêu bạn ơi (beer)

********** mấy ông BLV nhà đài VCTV3 đang hót linh tinh chán kinh X(

Mình cũng chả biết bắt gì bây giờ.

Vừa mất tý tẹo cho kèo bet có bàn thắng trong 15' đâu tiên :D

Mình thích đi chơi Hi lạp nhưng cực ghét cái đội tuyển củ chuối đấy, kể cả lão huấn luyện viên người Đức Otto Rehagel.

Thụy điển tẩn cho chúng nó chết mất ngáp ddeeeee!

Last edited:
Gre-Swe: 0-1
Hay quá, tớ lại kiếm đc tý cho kèo đội nào ghi bàn thắng trước :D

Mấu ong kỹ huật VTV3 chán ốm, có mỗi cái sticker tỷ số và thời gian mà lúc có lúc không. Ông anhminh nhắc nhở anh em nó làm ăn cẩn thận tý nhá!

Bác CVN mà liều mạng xuống xác 1 phát có khi giàu to ấy chứ :))

Ơ có cả nhà đài VTV tham gia topic này hả các bác?

Nhìn nhà vô địch Euro 2004 đá chán phèo, mèo lại hoàn mèo =)) Tiếc cho tuyển Czech và P. Nedved năm 2004 :(

Hy Lạp chỉ nổi tiếng về thần thoại và lịch sử thôi :)

Thế mà năm nào í Hy Lạp chó ngáp phải ruồi, lại làm bao con tim tan nát. Ai bảo là chỉ có lịch sử và thần thoại, hẹ hẹ.
Giai Hy Lạp hơi bị ngon, nhìn cứ như ai cũng vừa rùng mình bước ra khỏi bục tượng, duyên dáng tiến lại phía mình. Trùi ui!

Nhưng công nhận là trận Thụy Điển - Hy Lạp hôm nay xem buồn ngủ chết đi được, thật em xem mỗi hai bàn vào lưới thôi, hị hị.
Đá với đấm, phậm phạch kinh!

Thì mới có câu "phong độ là nhất thời - đẳng cấp là mãi mãi". Hy Lạp vô địch Euro 2004 nhưng không qua khỏi vòng loại World Cup 2006 đấy thôi. Năm 2004 rất nhiều con tim tan nát bởi vì Hy Lạp đã vô địch bằng một lối chơi rất tiêu cực và tàn nhẫn.

Nhưng tớ cũng công nhận là cầu thủ Hy Lạp nhìn gấu thật anh nào cũng căng cứng xem cứ liên tưởng đến hình ảnh các Chariot và Phalanx ngày xưa :D

Thụy Điển thì vẫn như xưa lúc giải nào cũng hùng hục như trâu bò nhưng hình như họ đá hơi "máy móc" nên chẳng bao giờ tiến đến bục cao nhất được, bóng đá là môn thể thao kỳ lạ ngoài sự chính xác, hoàn hảo cần phải có cảm hứng nữa thì mới "lên đồng" được :)

Trận Thụy Điển - Hy Lạp đúng là chán phèo, nhớ mùa 1994 xem trận Argentina - Hy Lạp cũng ngủ gục lên gục xuống :))

Đêm nay Czech - BĐN hứa hẹn máu lửa đây (c)

Nhìn thằng cu Xì ti na Ro lan đô đá bóng cứ gọi là điệu chảy nước ra :LL

Theo bác thì đội nào thắng tối nay: Cezch hay BĐN? để em bắt độ lấy lại ket bia thua hôm qua.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back