What's new

Hỉ nộ ái ố các cung bậc thể thao - EURO 2012

Khó ngủ quá dù rằng sáng nay rất nhiều việc quan trọng :D

Em đang xếp đội hình cho trận gặp Nga đây :) Mặc dù em ủng hộ Nga và cu Lahm vừa lập công lớn nhưng cũng phải thẳng thắn nói rằng Đức nên xem xét lại vị trí của Lahm, cu này tấn công tốt nhưng phòng thủ có vấn đề. Thổ khoét mạnh vào cánh này và 2 bàn thắng của Thổ đều xuất phát từ khu vực của Lahm :D

Đức đã thắng như dự đoán nhưng trầy trật hơn suy nghĩ cu3amo5i người rất nhiều. Cầu thủ Đức thì đang vui nhưng Xoa Chim Lâu đang rất đau đầu tính kế cho trận tới dù đối thủ ở chung kết là TBN hay Gấu Nga :)

Các bạn Toet, NATO và matador ra đường nhảy múa đi chứ? Nhớ cho bà con tí hình ảnh sống động nhé!

Tối nay giai nhà em sẽ phải ngủ Divang vì tội cổ vũ cho Thổ hố hố .............

Bạn NATO không nên thế, những lúc này là lúc mấy thằng cu bọn em rất cần được an ủi chia sẻ đới! Cứ xóa thẻ phạt đi xong giải hãy luận tội và bắt làm kiểm điểm :D

Đài Đức vừa phỏng vấn chị Thiên Thần Mắc Khén ngay sau trận đấu.
Hỏi: Cảm xúc của bà dư lào khi xem đội tuyển tẩn nhau với tụi mặt bệch Thổ?
Đáp: Tôi cũng nhiều lần nín thở thót tim. Đội Thổ quả là rất mạnh. Nhưng đội tuyển chúng ta đã cực kỳ bình tĩnh.
Hỏi: Trước trận với đội Bồ, bà đã dặn dò động viên kịp thời đồng chí Tiểu Trư (Schweinsteiger) chơi thật hay, và đội đã làm như lời. Vậy lần này bà có lời vàng ý ngọc nào cho cầu thủ nào không?
Đáp: Trùi ui, tôi nói đựoc gì mà trúng phóc trận hôm nay thì thề có bóng đèn, tôi thay ngay đồng chí Xoa Chim Lâu ngay, chứ không làm Thủ tướng nữa. Đội có chiến thuật của đội chứ, lời tôi nói thì nhằm nhò gì, đá quả bóng chứ có phải đá các chính trị gia đâu. hợ hợ
Hỏi: Vầng, tất nhiên rồi. Bóng là bóng mà, tròn và căng và nẩy lắm. Bà có nhận định nào cho trận chung kết?
Đáp: Hy vọng là lâm trận chung kết, đội tuyển của chúng ta sẽ chơi một trận thật thật hay, và khán giả thấy thật là đáng xem.
Pv: Cảm ơn bà.

chep,o ngờ thằng Thổ lại choơ ngon thế.Cứ sỡ chuỗi trận "bất khả đoán trúng" của chị Mây em đứt cơ,keke !!

Có nhõn bọn Thụy Sĩ và bọn Đức xem được nốt tí dở thôi. Bọn Thụy Sĩ có cable, còn Đức vội vàng nối với cable của Thụy Sĩ, tèn ten.

Trận này buồn cười kinh dị.

Đức lập bập sao sao í nhỉ, khác hẩn với hai trận trước.

Nói chung là giải này nhiều điều thú vị.

Có huân chương "Phượt lộn ngược" không bạn CVN?

Tớ nghĩ bây giờ bạn Mây là chuyên gia đắt giá và mong manh nhất topic này đấy, bạn Mây chi cần ỏn ẻn bẩu tớ thich đội lày, tớ ghét đội kia ... thì khối người thót tim :LL

Một phiếu cho Đức (bất kể đối thủ của Đức ở chung kết là ai) bạn Mây vừa PM cho tớ thế xong :))

Hiệp 2 BBC one liên tục xin lỗi, và bảo rằng sự cố về nguồn điện này là ảnh hưởng của bão, toàn cầu đều mất hình.

Xem lại, thấy những bàn thắng của Đức sáng sủa hơn hẳn các bạn Thổ thật. Đúng là đẳng cấp. Tuy nhiên Đức, vẫn như hàng ngàn trận khác, thắng không hưng phấn, thua không vội vàng, trận đã đặt thế nào là nhất quyết thực hiện chính xác như một cỗ máy, xem cũng sốt tiết thật.

Bọn BBC bình luận là London đêm nay được yên tĩnh rồi. He he. Mấy đêm trước các bạn Thổ làm mất ngủ cả khu.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back