What's new

Hỉ nộ ái ố các cung bậc thể thao - EURO 2012

Ai mà đọc mấy bài bình luận của VnExpress (kẻ tám lạng, người nửa cân, các cầu thủ tuyển Nga trẻ khỏe nhất Euro lần này, v...v, trong khi lịch sử Nga đá với TBN 10 trận thua 9 chẳng thấy nói gì cả), ai mà bắt cửa dưới trận này thì đau khổ lắm nhỉ :)

Ai dự đoán Nga- Đức và chung kết đấy nhỉ :)

Đức vô địch đê!! :)) Bác Mat thông cảm nhé, tại nhà em chót chọn Đức khi tham gia chương trình mua hàng dự đoán đội vô địch Euro ở Nguyễn Kim mà :D

Xời, hôm nay nhà em có khách đến xem bóng, mà cuối cùng xoay ra buôn dưa, hợ hợ. Vừa mới tan chợ thì các bác đã ngủ khì khì rồi, keke.

Nhà NATO cứ đánh bùn sang ao em là thế nào. Mãi năm nay em mới thích đội Đức thôi, keke, vì mấy anh trong ban Huấn luyện tuyền diện áo trắng bỏ thùng, nhìn thích mắt, hẹ hẹ.
Em chả có tí chiên môn gì hết, cứ thấy giai ngon là mắt sáng trưng, hớ hớ.

Hôm nay các bạn Nga lại mất hết cả đà dzồi, hay là hai hôm rồi chén đẫy tễ caviar với lị nốc vodka, người cứ ịch ra nên mới bị TBN xiến chết luôn 3 bàn.

Hôm đội Đức đá với Thổ thì chắc chắn là bị bọn Thổ ếm xì bùa. Ai đời u u mê mê, chơi như mê sảng, thỉnh thoảng bọn kia nghỉ lấy hơi dừng ếm bùa thì bừng lên làm 1 bàn, rồi lại triền miên mê sảng.

Hồi hộp chờ trận chung kết.

Mà nói chung là em đang no kễnh vì thức ăn và vì chuyện buôn dưa nên ... keke, đầu cũng bí đặc rồi.

Ôi các bạn gấu Nga
Vừa tưng bừng thắng Hà
Vào gặp Tây Ban Nha
Lại đá như lũ gà

Ôi các bạn gấu Nga
Chắc nốc nhiều vodka
Bụng thì kễnh trứng cá
(đoán theo bạn Toet)
Vào sân đá như ma

Ôi các bạn gấu Nga
Tưởng gấu rừng taiga
Hóa ra cũng chỉ là
Mấy chú nhợn Tarta

Ôi các bạn gấu Nga
Các bạn có biết là
Ở nơi thật là xa
Có người buồn như ta!

Hị hị, cuối cùng là Bò Tót húc lòi ruột Gấu.
Đường truyền chỗ nhà em bị tèo, nên đêm qua chả lên nói được câu nào, mà giờ ... phải nói : 3 lần, bắt đội nào, đội đó tèo, chắc em chỉ sau bạn Mây quá=))
Nhưng ít ra, em còn sướng hơn bạn Mì, vì cái bọn ĐỨc "của em"=)), chúng nó cũng lết được vào trận cuối cùng.Ừh thì cố lên cố tí nữa cho con nó khỏe

@ bạn Mì :

Ôi các bạn Gấu Nga
Vừa đá chán bỏ cha
Thôi bạn Mì đừng chán
Sang bên Đức cùng ta?:D

Cảm ơn bạn Tunbo đã chia sẻ, đau lắm các bác ợ, em vẫn còn uất ức lắm nên ai vào dỗ phát là òa khóc được ngay :(:)(:)((

Bạn 25ltk tham gia mỗi bài hồi đầu sau đấy thì tít hút con mẹ hàng lươn đến mãi hôm nay mới thấy về và còn "thank" em một phát đúng lúc em đang đau khổ dư lày, bạn ác như con tê giác nhá :dienX(

Trận hôm qua là trận đầu tiên em đầu tư hẳn 1 đêm cho Euro, vì các bạn Nga.
Rút cuộc mếu, hận .. . . . :gun

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back