What's new

Hỉ nộ ái ố các cung bậc thể thao - EURO 2012

Có một số bạn nhé, cụ thể nhất là 2 bạn SuSu và Gaumisa80, lại rất thù ghét CLB Arsenal của tớ, thực tình tớ cũng không rõ lắm về động cơ của các bạn ...

Chẹp chẹp tối qua Arsenal lại vừa múc Bolton 3 -1 trên sân khách :))

Tối nay các bạn nhớ xem trận MU với Chelsea lúc 21h nhá ;)

Hôm vừa rồi bên chỗ em chúng nó tổ chức marathon,

các bạn chuyên nghiệp được chạy đầu tiên, dững 44km

picture.php

rồi đến các bạn bán chuyên 22km,

trong đó có cả bạn đẩy theo con

picture.php

và các bạn tàn tật (em đoán bệnh béo phì)

picture.php

picture.php

hài nhất là có bạn đội cả mũ bảo hiểm, được cổ vũ ầm ĩ

picture.php

trên đường các bạn đi có rất nhiều điểm phục vụ ca nhạc: dàn kèn đồng, ban nhạc rock già, đội trống ...

picture.php

cuối cùng ồ ạt là dân thường 11km. Các bạn í ăn gì mà dẻo và dai thế nhỉ?

picture.php

sau rốt là đội các bạn down

picture.php

Em đi xem để nhắc nhở bản thân họa hoằn cũng nên vận động, chứ dạo này em chỉ toàn surf phượt, sớm có ngày ngồi xe khênh giống mấy bạn phì trên kia :LL

Èo các bạn Thụy sỹ cái gì cũng hơn và khác người - marathon dững 44 km, thường các bạn trên thế giới, nghèo hơn nên chỉ chạy marathon được có 41,195 km thôi.
Cái này chắc phải cho vào câu hỏi Ấy (c)

41.195 km là chuẩn Olympic. Các cự ly dài hơn đều gọi là Ultramarathon và có 2 thể thức một là chạy cự ly dài 50km, 100km ... hoặc là chạy trong một khoảng thời gian nhất định xem ai chạy dài nhất!

Bạn Haile Gebrselassie người Ethiopia vừa lập kỷ lục thế giới mới 2:03:59 tại giải Marathon Berlin hôm Chủ Nhật vừa rồi phá kỷ lục của chính mình lập năm ngoái là 2:04:26. Bạn này cũng là người thắng giải này 3 lần :LL

Khủng thật!

41.195 km là chuẩn Olympic.

Bạn Haile Gebrselassie người Ethiopia vừa lập kỷ lục thế giới mới 2:03:59 tại giải Marathon Berlin hôm Chủ Nhật vừa rồi phá kỷ lục của chính mình lập năm ngoái là 2:04:26. Bạn này cũng là người thắng giải này 3 lần :LL

Khủng thật!

Khiếp quá lại được ông Mỳ bắt con người ta chạy marathon dững 41 nghìn 195 cây ;) :T - đã thế lại còn đưa ra kỷ lục thế giới trong có hơn 2 h. Tính ra chạy tốc độ hơn 20 nghìn km/h - Đúng là Khủng thật =))

Khiếp quá lại được ông Mỳ bắt con người ta chạy marathon dững 41 nghìn 195 cây ;) :T - đã thế lại còn đưa ra kỷ lục thế giới trong có hơn 2 h. Tính ra chạy tốc độ hơn 20 nghìn km/h - Đúng là Khủng thật =))

Ặc ;)

Em cứ nhầm nhọt chấm phẩy may có bạn Matador, ông trùm Ấy, giật tóc mai nhắc nhở mới phát hiện ra (em mà làm kinh tế chắc dọn nhà ra đê từ lâu rồi :D)

Em xin đính chính lại là cự ly marathon là 41,195km:)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back