What's new

Hỉ nộ ái ố các cung bậc thể thao - EURO 2012

uh uh,sao cái thằng C.R lại may mắn sút được phát đẹp thế cơ !!
Em cũng chả muốn bạn Mì buồn đâu,hé hé !!:LL

Last edited:
Cái thằng dạng chưn vung tay múa may quay cuồng vừa chạm đến lông chân đã ngã lăn quay ra đất ấy là hàng tuyển độc quyền của bạn mihtua nhá, muốn khen cũng phải hỏi mihtua nhá :D

Barcelona vs Arsenal ôi trận chung kết trong mơ (HH)

Chậc.
Không lẽ lại 1 trận chung kết toàn Anh. Thôi thì 2 thằng cùng London giáp nhau cho vui đi. Nhỉ.
Tiểu thư 2su thứ lỗi cho Kem tôi không cùng niềm đam mê thấy chiến thắng về sân Old Trafford với tiểu thư

Chẹp !!
Điều cực kì ấn tượng là cậu nhóc cổ động viên của Arsenal đã khóc nức nở,tay đấm lên thành rào sắt...
Những gương mặt buồn bã khác loang loáng vụt qua ... bên cạnh màu áo xanh đang hò hét,ôm nhau nhẩy múa ăn mừng !!

Không hẳn Chelsea chơi hay hơn dưng chắc chắn : bàn thắng nâng tỉ số lên 2 - 1 của Drogba lại quá đẹp !! :)

Là do Fabianski khớp quá thôi, chuyện ai chả có lúc phạm sai lầm. Nhìn tổng thể trận đấu thế là công bằng, các cầu thủ trẻ Arsenal đã làm tất cả những gì có thể ... còn chuyện thắng thua trong thể thao là bình thường và còn phụ thuộc nhiều yếu tố khác!

Cá nhân mình không thích bạn Diaby tẹo nào vì lóng ngóng kềnh càng và toàn thua trong những pha đấu tay đôi ;)

Bạn kemiano không nên tỏ ra phấn khích như thế khi thấy ai gặp vận đen chứ :D

Hôm qua tớ hơi buồn một tẹo vì N. Djokovic không luộc được cu cậu "cơ bắp" Nadal nhưng sau thấy bạn MU ngã ngựa đau đớn quá thế là tớ lại hết buồn luôn :))

MU đứt rồi, Su đâu nhờ?

Uầy,rõ là bạn Mì có í xiển xo em nhá nhá ! (NO) :T :Dam :gun

Em còn bựn xem AC luộc Torino 5 phát,hí hí ... (beer)

Uầy,rõ là bạn Mì có í xiển xo em nhá nhá ! (NO) :T :Dam :gun

Em còn bựn xem AC luộc Torino 5 phát,hí hí ... (beer)

Ai dám xỏ xiên bạn Su X(

Mà đừng nhắc đến Torino, đau lòng lắm, tớ yêu Torino hơn Juvetus đấy.

Toriro với Enzo Scifo ôi thời oanh liệt nay còn đâu :(

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,951
Latest member
gilio
Back