What's new

Hình ảnh chuyến đi chấm tại Tuyên Quang

Các bác có đi ko mà cứ tả mãi thế, làm em chịu dex thấu rồi!

Ồ ! Đi chứ ! Thế bác lên kế hoạch đi.... Nhưng để sau chuyến Hạ Long hay là trước hả bác?

Trước đi các quan bác ơi ! Muộn quá ko khéo em phải về quê thì biết đến khi nào mới lại có dịp theo các quan bác được? Hay các bác chịu khó về quê em phượt luôn nhỉ? Bên đó cũng nhiều chấm mút lắm.:D

Tổng thể sang Quê bác chơi thì hết bao tìn một đầu người nhể để cháu còn nghỉ phượt từ bây giờ tiết kiệm tiền sang thăm quê Bác cại

Tổng thể sang Quê bác chơi thì hết bao tìn một đầu người nhể để cháu còn nghỉ phượt từ bây giờ tiết kiệm tiền sang thăm quê Bác cại

Cũng tùy mùa mà giá vé khác nhau bạn à.Tớ nghĩ mà mua được vé rẻ dưới 1k , sang đó có cơ sở cách mạng thì mươi ngày hết thêm 1k nữa là vô tư, thoải mái con gà mái , ( rẻ hơn châu Âu nhiều mà ) .:D (hôm nọ tớ về gấp , lại đúng mùa vacation nên tụi nó chém tớ 2,1k tiền vé (NO) ) Đi phượt đồng quê đêêêêê !:))

Bây giờ mới rảnh, iem cắt cúp chút ảnh dưới con mắt chó giấy :D

Cảnh đồng quê đẹp thật, phê lòi mắt! Các bác cứ làm em tiếc hì hụi ... hic hic.

Last edited:
Cứ tưởng chị Let's go máu lắm....ai dè...í, mà em cảnh báo với ss là không đi được đâu thì cấm nói lên đây kiểu tiếc với chả nuối...
"Không bao giờ có thể tắm 2 lần trên một dòng sông" đâu bà chị!

Cứ tưởng chị Let's go máu lắm....ai dè...í, mà em cảnh báo với ss là không đi được đâu thì cấm nói lên đây kiểu tiếc với chả nuối...
"Không bao giờ có thể tắm 2 lần trên một dòng sông" đâu bà chị!

này cô em, ko chơi lúc 11h đêm nhắn tin sáng mai 5h tập trung ở chỗ X, phượt ở chỗ Y, đi với một số đồng chí xyz... Chơi kiểu "phượt ngay hay là chết" ấy chị ko theo được nhá! :T :T :gun
Hơ tiếc thì cứ tiếc cấm đoán gì , nhà cô này vớ vẩn quá! Thế cuối tuần này có phượt Ba Vi có con bo vang kô?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back