What's new

Hình ảnh chuyến đi: TÚ LỆ - MÙ CĂNG CHẢI - THAN UYÊN - Đèo Ô QUY HỒ - SA PA

Thôi để ảnh chân dung đó cho bạn Nhựa phụ trách. Tớ tiếp đoạn phong cảnh ( tớ chụp bằng P&S chỉ được vậy thôi , mấy ảnh đẹp của các bạn khác tớ có lưu nhưng để các bạn tự post lên , @yêu màu đỏ : ảnh của cô nhiều cảnh lúa chín rất đẹp )

Qua khỏi chỗ sạt núi một quãng thì lúa vẫn còn xanh lắm :

Gần đến Tú Lệ đã có lác đác những thửa lúa vàng :

Đây là bạn Ngọc

và đây là bạn Lan

Hai bạn này thường đi cùng nhau nên các giai phượt hay gọi tên cả hai (Ngọc Lan) :)

Tiếc qua đèo Khế buổi đêm, chứ không em cũng có 1 bộ ảnh kinh dị phục vụ các bác :p

Mà giá kể ban ngày khéo anh em vòng lại :-s

Báo cáo các bác! Em vừa về đến nhà sau khi bỏ "ẻm" Esscape ở lại Lc, tuần sau lên lấy về....

Đêm qua nằm trên tàu, giường đệm êm tiếng bánh xe nghiến đường ray ru em say giấc nồng, ngoài trời mưa gió bão bùng nhưng em chả biết gì cả, đánh 1 giấc "đẫy tễ" đến sáng nay về cty làm việc...

Khoẻ re!

Bài và ảnh, người gõ cửa lúc nửa đêm tường thuật đi chứ ạ?!

Thế bỏ lại đấy thì đi HSP kiểu gì nhở đại ca. Xe hỏng à??????

HSP và Sín Mần vẫn đi bằng xe đó chứ xe nào? Xe của nhà tớ làm gì có chuyện hỏng mà chú Quạt "lo xa" thế?! Hô.. Hô..

Trưởng đoàn có việc nên ở lại LC 1 ngày thứ 2, cung đường về quá dễ nên cần gì trưởng đoàn nữa.. CVN nhở?

Nói chung, chuyến đi này thành công, cảnh lúa quá đẹp. Ăn nhậu thả dàn...Vui vẻ cực! Tiếc cho những "kẻ" ở nhà và "thối chí" vì những lời "dèm pha" GATO của..... Ai nhi? Để xem lại nào !

Ối giời ơi, các bác định câu hàng hay sao mà bao nhiêu là bao nhiêu ảnh cứ són ra từng tẹo một thế này, Bác nào phang một quả ồ ạt đi cho nó cảm xúc tới cực điểm mà một số anh không đi được xót đau đến quoặn lòng đee...

Cảm xúc thăng hoa đến thế này cơ mà

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,152
Latest member
sportzwarrior
Back