What's new

Hình ảnh chuyến đi: TÚ LỆ - MÙ CĂNG CHẢI - THAN UYÊN - Đèo Ô QUY HỒ - SA PA

Bạn Ngoclan chả chịu tập trung vào chuyên môn ảnh lúa chín gì cả, cứ khoe chân rung thôi, chán bạn quá.

Hic, em chả lấy được ảnh ra để khoe với các bác, chán chả buồn chết ,

Chuyến đi này cả đoàn gồm 3 xe : 2 xe xuất phát trước từ Hà Nội , xe thứ 3 đi sau và còn vòng qua Thác Đa để đàn ca nhảy múa gì đó nữa đến tận 11 giờ đêm ngày thứ sáu mới đi tiếp.Mọi người hẹn nhau tại Nghĩa Lộ.Hai xe đi trước toàn các bạn già nên cẩn thận tìm đường đẹp để đi , tuy có hơi xa hơn , xe cuối toàn bạn trẻ khoẻ nên đi qua đèo Khế để tìm cảm giác mạnh. Không biết cảm giác mạnh của các bạn trẻ ra sao nhưng sau khi về dến khách sạn ở Nghĩa Lộ vào lúc 2-30 sáng ,vẫn có bạn hãi hùng ko ngủ được vì ám ảnh vụ qua đèo Khế buổi đêm ( thấy bạn thổ lộ rằng may mà trời khô ráo , nếu ko đã phải ngủ lại trên đèo , nhưng cách đường khoảng 20 mét tính theo chiều sâu xuống phía dưới )
Sáng hôm sau khi rời Nghia Lộ đi Mù Căng Chải , dọc đường đã phải đợi cả gần tiếng vì sạt núi :

Last edited:
NgocLan hình như là male chứ hông phải Female! Tin đồn thổi vào tận SG roài.
Chân dung các anh zai ở ngoài ngon lành đến thế, mà qua tay em Ngoclan cứ xâu xấu thía nào ấy!

xe cuối toàn bạn trẻ khoẻ nên đi qua đèo Khế để tìm cảm giác mạnh. Không biết cảm giác mạnh của các bạn trẻ ra sao nhưng sau khi về dến khách sạn ở Nghĩa Lộ vào lúc 2-30 sáng ,vẫn có bạn hãi hùng ko ngủ được vì ám ảnh vụ qua đèo Khế buổi đêm

Quá sợ cho các bạn trẻ!!!!! Chắc trước khi đi chưa chịu cập nhật tin tức trên Phượt rồi!
Nhưng cũng còn may là các bạn qua được!(wait)

Em chính là Lan.

Bạn già , đó là tớ mượn bạn để chọc em ngoclan chút thôi mà.(NT) Tiếp này :'' ngã bổ nhào cũng tại ngoclan ''=))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back