What's new

Hình ảnh chuyến đi: TÚ LỆ - MÙ CĂNG CHẢI - THAN UYÊN - Đèo Ô QUY HỒ - SA PA

Thức tế thì tớ cũng có chụp nhiều ảnh lắm lắm, nhưng xét 1 cách toàn diện thì cái xxx nào cũng giống cái xxx nào,thế mới lạ! Thôi, nhường đại ca TH vừa viết hồi ức vừa phọt ảnh cho liền mạch. :D :D :D

Bác Hoàng về sau chính ra mới chỉ vui được 1/2 chặng đường. Chặng còn lại anh em đều thống nhất với nhau là đó mới là 1/2 của đỉnh cao còn lại, mặc dù chỉ ngồi trên xe vượt qua cái sóc của đương 32C...

Mình biết tại sao bạn Tinh Hoàn phải đi tàu về rồi : sợ lái xe qua chỗ lật xe hôm xưa chứ gì?:LL :LL :LL

Sâu xa hơn thì lý do mà bác TH phải để anh em về trước vì sợ không dám đi ô-tô qua chỗ xe lật chứ chả phải do bận công việc gì đâu :LL :LL :LL Đi tàu về giường êm nệm ấm cho nó lành bác nhể! :LL :LL

đề nghị quân sư Quạt ko lột trần Ngọc Lan ra nhé :LL

mấy bài này toàn chát chít nhỉ :p, sẽ tự xử sau 24h :)

Last edited:
Các bác, các bác, đây là topic Hình ảnh trong box Ảnh nhé.

Các bác mau post ảnh, ảnh phải lột sạch, lột hết, lột toàn bộ vẻ đẹp của phong cảnh. Chớ không phải người và xe, mà lại không lột tí nào thế kia...

Từ đầu đến giờ mới chỉ nhìn thấy vài cái ảnh. Chỉ có 1 - 2 ảnh lúa Tú Lệ.

Theo như ảnh chụp của các bác, thì hình như trời cũng mù, không được trong phải không ạ? Cảnh lúa chín mà trời không trong thì thật là tiếc.

Dạ thưa thày Chít là có nhiều ảnh lắm ạ, dưng mà tớ cầm hết của các bạn trong laptop , ko dám post lên vì sợ bị vi phạm bản quyền hihihi

Qoái lạ, các thầy đi hoành cháng vậy mà đến giờ này vẫn chả thấy tí ảnh nào cả ???

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,152
Latest member
sportzwarrior
Back