What's new

Hội "Chém gió" miền Bắc và những người bạn

:))Thông báo: Dạo này thớt đìu hiu vì lão hội trưởng đang đi vi hành.
Theo tin tình báo mới nhận được, đúng như hẹn trước, sáng 15-9 đại gia ngành Năng lượng sạch nổi tiếng dải đất hình chữ S cùng nhóm bạn từ TP SG rủ nhau ra Phú Quốc, Kiên Giang, nơi nổi tiếng với tắm tiên và nhậu thư giãn. Kinh chưa X(
Tin TB còn cho biết thêm: Ở những bãi cát dài trắng tinh, phẳng lì và hoang vắng ấy mà được tắm cùng các “tiên nữ” thì hết sẩy. Các đại gia ra đây thường nhờ dân bản địa tìm giúp các “tiên nữ” là người địa phương vì phải thưởng thức “đặc sản” chính gốc Phú Quốc mới thú.
Nhà iem sẽ liên tục ập đết khi nhận tiếp được tin mới ....=)) :LL ;)

Xời, chủ thớt này đến Ngọc nữ ngay trước mặt còn làm ngơ....ngắm lá...huống hồ "tiên nữ" thì còn mờ hẳn.
Ở những bãi cát dài trắng tinh, phẳng lì và hoang vắng ấy mà được tắm cùng các “tiên nữ” thì hết sẩy
Trưởng hội Chém gió thì phải ở những chỗ đông người mới "hành sự" được chứ, chỗ "hoang vắng, cát phẳng lì, trắng tinh" thì "lóa bỏ bố lên được", nhìn thấy cái gì....Rồi cũng lại hát bài Gửi gió cho mây ngàn bay thôi, chú ạ!

Cái thớt này không hợp "phong thủy", sinh ra nhầm thời ở nhầm nhà. Dầu sao nhà em cũng xin cảm ơn Min, Mod cho nó tồn tại đến ngày này. Đề nghị các Min, Mod đóng cái Topic này lại giúp nhà em nhé. Nhà em sẽ hậu tạ Cafe bác nào nhón tay làm phúc.
Xin cảm ơn!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back