What's new

[Tổng hợp] Hỏi gì đáp nấy [Dành cho các câu hỏi về phượt khu vực Miền Trung, Tây Nguyên

Re: Hỏi gì đáp nấy [Dành cho các câu hỏi về phượt khu vực Miền Trung, Tây Nguyên

Minh co ve bay vao Buon Me Thuot va bay ra tu Quy Nhon, cac ban vui long cho minh hoi:
1. Xe buyt cua hang nao di tu BMT ra QN, bat xe o dau? Minh search thay Mai Linh nhug ko di dung tuyen.. Neu co xe nao phai nghi o giua 2 diem nay thi cac ban cung tu van giup.
2. Khach san sach se, o khu trung tam va gia tot (chi can sach va co ban, cang re cang tot) o BMT va QN?

Cam on cac ban nhieu.

Re: Hỏi gì đáp nấy [Dành cho các câu hỏi về phượt khu vực Miền Trung, Tây Nguyên

Cho mình xin nhà nghỉ bình dân tại trung tâm của thành phố Quãng Ngãi, và Đồng Hới Quảng Bình nhé! Vì mình muốn tham quan khu Động Phong Nha. Cảm ơn các bạn nhiều!

Topic vắng quá! Mình vẫn đang tìm chỗ thuê xe máy ở Quảng Ngãi nhưng tìm mãi ko ra, bác nào biết giúp với..
Mình cũng có câu hỏi tương tự chuẩn bị cho chuyến đi sắp tới

Chào các bác.
Tình hình là sắp tới em tính làm một chuyến đi ra Hải đăng Đại Lãnh đón bình minh. Em dự tính đi trong khoảng 3-4 ngày, xuất phát tại SG.
Lịch trình dự tính của em:
+ Đêm ngày 1 bắt xe ra Tuy Hòa, sáng sớm tới nơi, thăm quan một số điểm ở đó.
+ Chiều sẽ đi ra Mũi Đại Lãnh.
+ Sáng hôm sau đón bình minh ở đây rồi đi về. Tối bắt xe về lại SG.

Vì em chưa đến Phú Yên lần nào nên các bác có kinh nghiệm cho em hỏi:
1. Đi từ Tuy Hòa ra Hải đăng có chuyến xe đò nào không?
2. Ở Tuy Hòa có chỗ nào cho thuê xe máy và có chỗ nào tham quan, vui chơi không?
3. Các bác chỉ cho em một số địa điểm ăn uống giúp em được không ạ? tại em sinh viên cũng không có điều kiện lắm :D

Các khách sạn đều có xe máy cho thuê bác ạ. Em nghỉ một đêm ở Tuy hòa, hỏi lễ tân bảo có.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back