What's new

Hội những người bỗng dưng thích "DỖI"

Giờ mới nhìn thấy vị trí của topic.

Ông Cuongtax đúng là Chúa dỗi rồi. Topic Dỗi trong Sub-box này là chuẩn quá rồi còn gì? Dỗi chỉ là trạng thái tâm lý nhất thời, chứ có địa danh 'Dỗi' đâu, hay có nhóm người nào dỗi liên tục được đâu?

Uống cafe trong tâm trạng dỗi thì còn gì bằng? Chỉ tiếc là nó lại nằm ngay cạnh cái 'Thùng rác'. Đề nghị Mod chuyển cái thùng rác đến chỗ nào phù hợp hơn, chứ để chềnh ềnh ngay trong quán cafe thấy nó phản cảm quá. Bằng không, Mod đặt cho cái thùng rác một cái tên cho nó thơ mông hơn đi, ví dụ như 'Cái gạt tàn', ...

Nói thêm tí nữa, lại có thằng xấu miệng chửi mình kèn cựa cả với cái thùng rác thì bỏ mẹ

Đồng chí chủ thớt chuẩn bị làm bữa chiêu đãi tớ đi nhé! Tớ đã đi lôi kéo được cho đồng chí thêm 1 người vào hội "Dỗi" của đồng chí nhé! Đồng chí này khá cao những 1m67 đấy,liệu đường mà đón tiếp không lại "Dỗi" double thì toi..=))

Ối ối may quá là may.

Cả nhà xem em DỖI thế này có chính đáng không nhá?
Đứa bạn tự dưng 1 ngày đẹp giời nhắn xếp lịch ngày này ngày này đi HG. Em sướng rơn vì đang suýt ế mấy hôm nghỉ nên ok ngay. Chắc mẩm nên chả nhắn nhó bàn bạc gì lại vì có hai ba đứa, hai đứa kia lại là chuyên gia rồi. Về sau bạn kia bỏ e bảo nó 2 đứa vẫn đi nhá, nó ok. (Nên e ko lên kế hoạch 2) Tới trước hôm đi 1 ngày em gọi nó vẫn bình thường, nhưng đi chiều vì sáng nó bận. Hix, đến trưa hôm sau em gọi điện ò e í, em nhắn tin nó thả 1 câu tớ bận ko thể đi được xin lỗi abc... này nọ.

Theo cả nhà DỖI thì em nên DỖI nó thế nào???

=)) Em đã hẹn rồi sao em o đến?
Để hồn anh thơ thẩn đứng trên sân.
Trên tay anh điếu thuốc cháy rụng dần.
Em đã hẹn rồi sao không đến???!!!:T
Dỗi đi ! dỗi đi.

Em cũng hay Dỗi lắm đây, trước đâu có thế. Số là trước giờ em được kưng chiều quá xá, ăn cũng có người gắp cho ăn, bây giờ lại gắp thức ăn cho người khác, thế là mình buồn, Dỗi .... Hic hic, Em chen một chân nhé

Mình cũng đang "Dỗi" đây. "Dỗi" các bạn đi Phượt chả rủ mình gì cả. Để mình toàn phải đi "Phượt" một mình. Hôm rồi xuống HP mỗi bạn Thik với Hồng Phi ra Đồ Sơn nhậu. Chả có em gái nào cả...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back