What's new

[Hỏi đáp] HOT...xuyên Việt miễn phí (3/2011)

leonel

Phượt tử
Chào cả nhà,

Mình đang làm dự án xuyên Việt vào tháng 2 hoặc tháng 3/2011 - thành viên tham gia miễn phí và được tài trợ 100% + quà tặng nữa, nghe là hấp dẫn rồi - ai tài trợ thì xin tạm giữ bí mật :shrug: chỉ có khoảng 20 người được tham gia thôi, nội dung sẽ rất hoành tráng, lịch đi thì không khác nhiều lắm so với các chuyến xuyên Việt trong diễn đàn. Nhưng mình đang lo ngại là đi như vậy bao nhiêu ngày là đủ, nếu gọi là xuyên Việt thì cũng tầm 30 ngày, nhưng nếu vậy thì không phải ai cũng tham gia được.

Mọi người ai quan tâm vui lòng giúp mình làm cai survey về thời gian nhé :)

p/s đảm bảo chuyến đi không mang tính chất thương mại (c)

Cám ơn anh em!

Re: HOT...xuyên Việt miễn phí

Mình cung chuan bị đi xuyên Viêt bằng xe máy khoảng 15/4 đi sáng 30 co mat ở Dinh độc lập cho nó có ý nghĩa

Nếu tổ chức chuyến đi của bạn thì ntn nhỉ sdt của mình 097 630 6661

Đi bằng phương tiện gì? nếu là xe gắn máy thì 20 ngày chỉ là cưỡi ngựa xem hoa thôi nói chi là 15 ngày. Nhưng đúng là 30 ngày thì khó có người sắp xếp đi được.

Nghe hấp dẫn quá nhể - Có chế tài gì ko ? Giả sử đi được 10 or 20 ngày thay vì 30 ngày thì có bị sao ko nhỉ ?
Còn điều kiện nữa : tuổi tác , nghề nghiệp ...

Đi bằng phương tiện gì? nếu là xe gắn máy thì 20 ngày chỉ là cưỡi ngựa xem hoa thôi nói chi là 15 ngày. Nhưng đúng là 30 ngày thì khó có người sắp xếp đi được.

Hơi khó thu xếp nhưng nếu chương trình hấp dẫn thì sẽ có người thôi . Bạn cho thêm thông tin cụ thể : đi đâu ? bằng phương tiện gì ? Điều kiện tham gia : tuổi tác , trình độ ...thì mọi người mới đặt gạch được . Có bắt buộc phải quay phim chụp ảnh ko ?

Thông tin bạn leonel đưa ra vắn tắt quá ko rõ như : Thời điểm khởi hành , thời gian đi , địa điểm đến , phương tiện ,.... Rất mong bạn nói rõ chi tiết hơn để nếu ai tham gia được tiện sắp xếp . Chờ thông tin thêm của bạn . Mong là được tham gia cùng bạn .

Thông báo rõ hơn tí nữa đi bạn? xuất phát từ đâu vậy? (NO)
Nếu được mình xin đặt nửa cục gạch nha. Một tháng thì có thể sắp xếp được!:)
Chờ thông tin của Bác.

Cho em xin đặt 2 viên gạch bác nhé. em ở HN ạh./ em chờ thông tin mới của bác,Thân:X

đang planning thôi, phải xin tài trợ nên không muốn nói nhiều quá. Chế tài thì ko có gì nhưng người tham gia đương nhiên là năng động và chịu chơi :D

Lịch xuyên việt từ HCM - Kontum - Bach Ma Park - Apachai - Fansipan - Tay Bac - Hanoi

Đi bằng xe máy. Nhưng đang phải consider về time & số lượng tham gia như thế nào là vừa - chắc chắn là sẽ có chọn lựa chứ không phải ai muốn đi là đi, chứ planning cho đã mà ko có người tham gia thì chết - nhà tài trợ đương nhiên cũng muốn chương trình diễn ra hoành tráng - chẳng ai cho cái gì không đâu bạn. Nhưng cam kết là chuyến đi ko phải là "bán hàng" đâu, mục tiêu là chinh phục thử thách mà :)

Mình xin đăng ký 1 suất nhé 0934xxxxxxx. Tuy nhiên mình muốn hỏi là nhóm này có chinh phục Cực Đông, Nam và Tây, Bắc (mình đi rồi) không nhỉ ?

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,455
190,095
Latest member
tanlongvn
Back