What's new

[Hỏi đáp] HOT...xuyên Việt miễn phí (3/2011)

Re: HOT...xuyên Việt miễn phí

Xin chào mọi người, mình là trinh, nữ, 26 tuổi, mọi người đã có lịch trình cụ thể chưa.
Mình muốn đang kí tham gia, mình hiện ở Kon Tum, không biết sẽ gặp nhóm từ địa điểm nào. Và không biết có tài xế nào tự nguyện chở không, vì mình không nghĩ mình có thể lái xe xa như vậy được.... Nhưng chắc chắn có thể tham gia được với mọi người. Cám ơn nhiều

Trời xuyên việt miễn phí lại có quà tặng nữa đúng là như trong mơ ấy nhỉ , cho mình đăng ký một à hai xuất nữa nhé , một tháng chứ hai tháng mình cũng ok nhé

Có tin được là có tour như này không đây? Nếu có và tham gia được thì tuyệt vời. Em một slot nhé!!! Số điện thoại của em là: 0979910911

ZỤ xuyên Việt này coi như toi rồi các bác ạ ! Chủ thớt chủ dao...thái lan coi bộ đi Thái Lan rùi quá ! T_T ...Vẫn giữ ý kiến cũ, các bác có muốn làm một tour đi xuyên Việt với nhau không ạ ? Nếu được thì cũng như option em đưa ra đó, mình cứ thế tự share tự góp cho nó chắc ăn...
lắm lúc " đồ " " free" cũng oải lắm....nếu các bác khoái đi thì cứ đặt gạch...em xem có mấy nhân em sẽ báo cáo kế hoạch địa điểm...cụ thể từng detail luôn...chứ chừ chưa dám đưa ra vì sợ không có ai đi...chắc mình em ko xây móng xong được mô !!!! Thanks !

Cho Huy 1 cục gạch số đt liên lạc 0912 20 60 40 . Yahoo : huy_lonely_912. Khi nào có quyết định bạn có thể thông báo cho mình được không ?

Mình nghĩ là nên tự tổ chức đi thì hay hơn. Xin tài trợ thì đến bao giờ??? Cho mình xin 1 cục gạch nhá. Mình là nữ, mình ở HN ...

Mừng quá ! Cũng được vài bác ủng hộ rồi ! ^^
Các bác cho vài ý kiến tháng nào đi thì tiện nhất ? Em thì công việc linh động thành ra cứ đi lúc nào thì Out lúc đó.
Nếu đi phượt ra tới miền trung thì mùa hè là dễ chơi nhất...đi tiếp ra miền bắc thì em khoái đi mùa thu ...hihi

Nói thế thôi chứ các bác cho em xin ít ý kiến , tháng nào tiện cho hầu hết mọi người đi được nhá...lúc đó em sẽ update cụ thể kế hoạch , địa điểm ăn uống , nghỉ ngơi , chi phí cho nó rõ ràng luôn.

Thanks and All best for you !

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,486
190,104
Latest member
tranvouu12
Back