What's new

Hướng về miền Trung thân yêu!

@ Bạn CVN cho mình hỏi. Ví như đấu giá quả bầu papua mà bạn có thì mình có thể được thấy (hoặc xem ảnh) bạn đeo quả bầu đó được không??
Cảm ơn các bạn !
Cái đó là optional bạn ạ. PM để biết giá bạn nhé!

Sao em vào diễn đàn mà không thấy nó hiện ra bảng quảng cáo của hàng không malai. Mọi lần vào thì thấy nhưng vào từ sáng lại chẳng thấy đâu cả.

Không thấy banner như mọi khi? Pác CVn xem lại thử?

Các bác reload lại trang lại xem. Cái banner này nó cũng thi thoảng nghỉ một tý để đỡ làm phiền người đọc trang web quá nhiều nữa :)

Re: Mỗi một click bạn đã đóng góp được 1000 đồng ủng hộ đồng bào miền Trung

Cái đó là optional bạn ạ. PM để biết giá bạn nhé!

Các bác reload lại trang lại xem. Cái banner này nó cũng thi thoảng nghỉ một tý để đỡ làm phiền người đọc trang web quá nhiều nữa :)
Vui quá ...tiền cóa roài ko biết gửi vô dsdâuu

Vui quá ...tiền cóa roài ko biết gửi vô dsdâuu

Anh voongsenh đọc đoạn giữa phần quyên góp đi anh, nếu ngai ngùng với 2 máy ATM thì anh ở đâu em qua nhận trực tiếp

Anh voongsenh đọc đoạn giữa phần quyên góp đi anh, nếu ngai ngùng với 2 máy ATM thì anh ở đâu em qua nhận trực tiếp

Mà có đi SG ko ...đi làm vụ Lệ quyên đê

Check TK cfrm nhận 100.000 đ từ Tk xxxxx33001 của bạn nào, vui lòng xác nhận nick để cập nhật

Có phải nick mlequang ko bạn ơi?

Để cho thuận tiện trong việc theo dõi cập nhật các bạn vui lòng viết tên nick và ghi rõ ủng hộ miền Trung trong chi tiết giao dịch.

Nếu Ck trên máy ATM thì vui lòng sms cho tớ

Cảm ơn các bạn!

Đội 1 Hà nội góp tất số tiền còn vụ SN Phượt nhá....( chắc các anh chị em ok ...hi hi )
Vigor lo vụ này hộ đội 1 nhá.... có hậu tạ sau :D

Một bạn không có nick ở Standchartered Bank (số đt xxx2589) ủng hộ đồng bào Miền Trung 500.000 đ

Khi nào tiền nổi tớ sẽ cfrm

Nhận được sms sẽ Ck của Chị Thỏ Bông 200.000 đ và Vàng Anh ủng hộ 100.000 đ. Tớ sẽ cfrm khi tiền nổi nhé

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back