What's new

I AM A NEWBIE (Mem mới nên đọc)

Mình là mem mới, lần đầu tiên biết đến forum này, mình cũng rất thích đi du lịch nên mong được học hỏi các bạn trong forum nhiều nhiều...
Mình rất thích quy định về "bảo vệ sự trong sáng của tiếng Việt" ^^ mình cũng ghét mấy forum tràn lan ngôn ngữ chat chít, Chúc các Admin của diễn đàn mỗi ngày được thêm sức mới để làm tốt nhiệm vụ bảo vệ để diễn đàn ngày một phát triển tốt đẹp hơn!

Cảm ơn các anh chị Mod, Min đã xây dựng luật lệ cho diễn đàn một cách nghiêm túc. Quy định dành cho tất cả mọi người, và em, một thành viên mới xin tuyệt đối tuân thủ (c)

Tôi là thành viên của diễn đạt này mới từ chiều nay. Đã kịp post 2 bài về đi Sing và Malai, giờ mới ngồi đọc những quy định của diễn đàn. Cảm nhận cá nhân là thấy những quy định của diễn đàn rất chuẩn mực và cần thiết. Những lời giải đáp của Min, Mod đối với những thắc mắc của những thành viên mới cũng rất điềm đạm và đúng mực. Tôi rất thích ngôn từ hài hước, funny, nó làm cho bài viết sinh động hơn, hấp dẫn hơn như bài viết của Anh Già, LinhEvil...vv. Nhưng đôi khi tôi thấy cũng hơi khó tiêu hóa một số bài viết của 1 số member, ngôn từ hơi quá trớn, thậm chí thô lỗ, tục tĩu.....điều đó chỉ làm phản cảm mà thôi.
Mong rằng đây đúng là nơi để những người thích ngao du, kết bạn, muốn khám phá những miền đât lạ gặp nhau, để trao đổi, tâm tình.

Cảm ơn những lời "chỉ giáo" của các huynh cho "ma mới" này. Sẽ cố gắng để cùng "phượt" với mọi người.

Cũng chỉ là lời cảm ơn, đâu cần phải khó khăn đến vậy :). Spam bằng nút Thanks vẫn đỡ hơn spam bằng bài viết chứ?

Góp ý nho nhỏ, xem như là lời chào đến Phượt. Xin lỗi vì đã spam 2 bài để đi kiếm 1 nút Thanks.

Em cũng loay hoay tìm nút Thanks. Giờ em cũng spam như bác. Mạn phép bác CVN nhé

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,540
190,112
Latest member
mksportsxyz
Back