What's new

Im lặng đêm Hà nội!

Đi tuần tra về nhớ làm báo cáo kết quả đấy nhé.
Mình chỉ được thức đêm ở bờ Hồ Tây và chợ hoa thôi chứ chưa đi loanh quoanh trong trung tâm Hn bao giờ.

Đúng 23h30 có mặt tại vườn hoa Cụ Lê nin. Đi tới sáng đấy nhé, ko mè nheo, ko õng ẹo, và cái chính là phải biết nhậu....(beer)
Và yêu cầu ko mang các loại súng lớn,súng dài, chỉ chơi loại mini thôi. Vì có nhiều chỗ nhậy cảm, ko cẩn thận là hết còn cẳng để đi Phượt đấy :gun

Lão này liều nhể, nửa đêm về sáng còn lang thang Cơ động nó chả hớt về đồn=)):T

Đúng 23h30 có mặt tại vườn hoa Cụ Lê nin. Đi tới sáng đấy nhé, ko mè nheo, ko õng ẹo, và cái chính là phải biết nhậu....(beer)
Và yêu cầu ko mang các loại súng lớn,súng dài, chỉ chơi loại mini thôi. Vì có nhiều chỗ nhậy cảm, ko cẩn thận là hết còn cẳng để đi Phượt đấy :gun

Ơ Ơ.... mấy hôm rồi mà chửa thấy báo cáo gì.... hay lại được một bữa chạy "rụng" cẳng, rơi hết tư liệu để minh họa rồi à? :T:T:T

1 phút ngu đần để rồi đứt...!

Bá cáo các cụ là tư liệu thì có (c) Nhưng mỗi tội hum đấy ăn thịt chó về em vật tung người, có trót dại chui vào mấy cái gọi là Web bán heo :shrug: để nghía tý , thế là 1 loạt các em sâu chít , sâu moóc =)) ở đâu chui vào ổ và thôii rồi Lượm ơi :shrug: Đếch chịu ra nữa...
Để em lấy rịu dử bọn này ra rồi hầu các cụ nhé ;)

Last edited:
Bá cáo các cụ là tư liệu thì có (c) Nhưng mỗi tội hum đấy ăn thịt chó về em vật tung người, có trót dại chui vào mấy cái gọi là Web bửn để nghía tý , thế là 1 loạt các em sâu chít , sâu moóc =)) ở đâu chui vào ổ và thôii rồi Lượm ơi :shrug: Đếch chịu ra nữa...
Để em lấy rịu dử bọn này ra rồi hầu các cụ nhé ;)

Mai đi Diêm Điền xong về kể chuyện Đêm HN với đêm Diêm điền cả thể.

Đọc bài của bác, thấy yêu HN hơn nhiều. Mặc dù có lúc ghét nó khủng khiếp (huhu, ghét cái bon chen ban ngày, bụi bặm ồn ào), nhưng đi rồi mới thấy nhớ nó nhiều nhiều. Cảm ơn bác đã cho em một khoảng thời gian dù là rất ngắn để ngẫm và yêu HN. Buồn một chút, tĩnh lặng một chút cho lương thiện mà. hì hì

Hà nội sắp tiến tới cái đại lễ 1000 phát.:))..Đêm Hà nội lúc này cũng ồn ào , náo nhiệt kô kém phần . Cả tháng rồi iem chẳng đêm nào ngủ được , nhưng ko phải vi đi nhậu mà đi làm...Thế lại hóa hay ..(beer) tìm được ối chỗ phê lòi . Cái chất bụi của 20 niên vè trước nó lại lòi tòi phòi lên não . Quyết định xin nghỉ tuần tra 1 đêm đi bụi cho đỡ vật

Anh chị em nào máu mê muốn nhậu , muốn tìm cái cảm giác 1000 niên Hà nội lúc nửa đêm thì Pm cho em. (NT)

Điên rồi điên rồi ..........(beer) Cuối tuần này chiến thôi ;)

3h đêm ở đường TRƯỜNG CHINh vẫn mở đầy quán đấy bác ạ =)) rảnh thì qua nha ^^~ hầu như tối nào e cũng ngồi đấy

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,189
189,947
Latest member
uyen13579
Back