What's new

Im lặng đêm Hà nội!

=)):D Tớ tò mò quá, muốn tìm hiểu xem ai là tác giả của những bức ảnh này...
@ All: Nhậu Hà nội luôn mong muốn được chào đón các ACE.(beer)(beer)

nếu ko phải bác ngố già, cơ mà chắc chắn ko phải bác ngố thì chắc là cái em đi câu cá đêm mà có cái bài cảm xúc hay hay ấy. :p

nếu ko phải bác ngố già, cơ mà chắc chắn ko phải bác ngố thì chắc là cái em đi câu cá đêm mà có cái bài cảm xúc hay hay ấy. :p

Úi giời! Cứ đoán già đoán non mãi cơ. Em phục vụ quán lẩu dê chụp giúp...hjhj=))=))=))

Sáng thứ bảy ngày 6/11/2010 nhóm Phượt nhậu tổ chức câu cá và nhậu giao lưu tại hồ Chấn Hưng mời các cụ tham dự.
Địa điểm hồ Chấn Hưng đối diện Công An Ngọc Thụy đi qua cầu Long biên khoảng 1km. Nội dung tổng kết Phượt đêm Thăng Long 1000 năm.
Thân mời...

Cái bức ảnh của chủ top đẹp thiệt. Em ở HN được 7 năm rồi, thấy yêu HN, yêu cả những bài hát về HN, yêu cả cái nếp trà đá vỉa hè, nhậu nhẹt vỉa hè, cafe vỉa hè của HN, bây giờ bảo xa HN thì nhớ lắm.

Last edited by a moderator:
Lâu rồi không lượn đêm...
Những thằng bạn cũ đứa có gia đình, đứa bận việc.....nên chuyến đi không còn thực hiện đc nữa...........
Ngày xưa, đi tặng quà đêm cho các cháu lang thang, lần đầu tiên ra phố đêm, lang thang trên phố. Sững sờ với vẻ đẹp đêm và ấn tượng với những vẻ lộng lẫy, huyền ảo ở hồ Gươm. Từ đó nghiện món lang thang đêm!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,457
190,097
Latest member
bonghongvu
Back