What's new

[Chia sẻ] Khoe xế điếc

Sẵn khoe tiếp: "nhỏ mà có võ" (xếp gọn cho những chuyến gặp khó khăn trong vận chuyển xe full size, chịu tải tốt max: 105kg). Chiếc Touring bánh 20' này đã cùng BM vượt tổng quãng đường 800km từ Acadia National Park, Maine, dọc theo bờ biển phía Đông của Hoa Kỳ về đến New York City.

attachment.php

Last edited:
Bác nào chỉ dan e mua 1 e touring de di phuot với vì dang ghien di phươt ve mien tay với xuyen viet nhưng chưa có xe, các bác nào co kinh nghiem phươt xin hướng dan e với tks nhìu. e o SG mong các bác nhiet tình. tks tks

Yêu cầu viết tiếng Viết có dấu

Last edited by a moderator:
Bác nào chỉ dan e mua 1 e touring de di phuot với vì dang ghien di phươt ve mien tay với xuyen viet nhưng chưa có xe, các bác nào co kinh nghiem phươt xin hướng dan e với tks nhìu. e o SG mong các bác nhiet tình. tks tks

@MinhTam115: mọi người có thể có nhã ý tư vấn giúp bạn, nhưng đề nghị bạn viết tiếng Việt có dấu, mình có thiện chí nhắc nhở nhưng có vẻ bạn phớt lờ đi và tiếp tục Comment không dấu tràn lan trong box này. Mods nào có ngang qua đây nhắc nhở hoặc dọn dẹp các comment không đáng có này để tránh lõng chủ đề! Cảm ơn.

@MinhTam : bác BM nhắc nhở em vụ comment kìa, cố gắng viết có dấu đi mặc dù anh biết em mới 17t nên kinh phí mua xe chắc cũng không nhiều, vì thế có hai lựa chọn một là mua xe đã qua sử dụng hai là mua xe Asama.
Cái này thì tùy vào quyết định của bản thân em thôi, hồi anh mua xe thì cũng vậy nhưng cuối cùng chọn xe đã qua sử dụng vì dù sao mục đích mua xe của anh là để xuyên việt nên cần một cái xe chất lượng đủ để đi chứ Asama chắc để tập không là nó cũng nát rồi.

Đã phục chế xong cô vợ Thống Nhất đời 1963 , mời các bạn cho ý kiến tí ạ !

Tem vẫn còn nguyên .

Biển kiểm soát 3B 5017.

Pê đan Toàn Lực cũ .Giò dĩa , yên da , bộ ba trục đều của Tiệp Khắc cũ , thửa về từ một bác đi Tiệp thập niên 80 . Hàng còn mới tinh.

Tân thời cho em ấy .GPS và loa nghe nhạc .

Lên đường thôi .

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back