What's new

[Chia sẻ] Khoe xế điếc

Bon chen khoe với các cụ Xế và xe của bạn em=)):

Last edited:
Bác dandiscover có phải là Đan Vi Phương không nhỉ!? Cái topic của bác bên ttvn mình đọc nát trước khi đi xuyên Việt sau bác vài tháng! ;) giờ lại gặp nhau ở đây, có duyên quá! :))

Sr các a, tại máy bị hư vài nút nên e viết tiếng việt có dấu ko được. cám ơn mấy a và mod đã nhắc nhở. mà a Vinh Pham này, a tuyển e đó nhiu thế với lại a còn biết ai có nhã ý muốn để xe lại ko giới thieu giúp e với, xe sài roi cũng được miễn sao mà touring tốt là được. nếu kiếm được thì chắc chắn năm sau e sẽ xuyên việt cùng a. Rất vui được làm quen với a với các bác trong diễn đàn.

Xe đó anh mua với giá 3tr, hiện nay thì anh cũng không quan tâm lắm đến vụ mua xe lắm nên cũng không biết có đồng anh em nào muốn để lại xe không, em thử qua mục mua bán của các diễn đàn về xe đạp dòm thử xem.

Con này của em có Touring đc ko anh Hà ơi

Nhìn con này mê quá, thích mấy loại xe đạp kiểu này, gọn nhẹ đạp không mệt chứ như mấy chiếc martin nặng khiếp...
Hình như tiết diện bánh xe rất hẹp phải không bác ? Mà bác có ở TP HCM không ? Lâu lâu ra đại lộ Đông Tây thấy mấy tay lão áo bó quần bó nón đúng kiểu đua xe đạp chạy hoài.

Bác dandiscover có phải là Đan Vi Phương không nhỉ!? Cái topic của bác bên ttvn mình đọc nát trước khi đi xuyên Việt sau bác vài tháng! ;) giờ lại gặp nhau ở đây, có duyên quá! :))

Dạ, chính em đây ah, ko ngờ cũng có người nhớ tới topic đó, cũng lâu lắm rồi!

Ko biết nó có giúp gì cho bác ko, nghĩ ra cũng có duyên thật :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back