What's new

Không lẽ không mời!

Phải hỏi nguyên câu là thế lày "Chụp ảnh mấy năm rồi? Có triễn lãm nào chưa? Ở đâu? Đã tham gia hội NSNA Việt Nam chưa?" :LL

À, thấy cả logo của Fxx nhá =))

Cảm ơn lời mời!(c) Chúc mừng Tể Tướng nhỉ !(beer)
Dưng hoành tráng thế mà sao mình vẫn còn thấy NSNA Nguyên hỏi Tể Tướng : ''Chụp ảnh mấy năm rồi? Đã được ảnh nào lên bìa tạp chí lớn chưa? Ở đâu?'' hố hố hố :LL:LL:LL

Khoái ảnh của bác Sơn TT, một trong những tấm nhớ nhất là tấm có thằng nhóc canh chừng miếng thịt không để con chó ăn. Chúc mừng bác Sơn TT (beer)

Cảm ơn lời mời!(c) Chúc mừng Tể Tướng nhỉ !(beer)
Dưng hoành tráng thế mà sao mình vẫn còn thấy NSNA Nguyên hỏi Tể Tướng : ''Chụp ảnh mấy năm rồi? Đã được ảnh nào lên bìa tạp chí lớn chưa? Ở đâu?'' hố hố hố :LL:LL:LL

Mày nói nữa Nguyen nó khóc đấy.
Làm gì có bìa tạp chí nào, có tuoitreonline thôi =))

Đi mà không có phong bì cầm về thì ... thôi vậy :)). Cho đồng bào miền Nam gửi lời chúc triển lãm của bác SonTT thành công :D.

Các bác min mod cho em hỏi bên cạnh nút Thank, em đi tìm nút "Sợ quá, sợ quá" ở đâu ạ??? =))

Chúc mừng bác Sontt nhé. Chẹp, giá mà bác biếu em cái 5D, có phải bác đi triển lãm từ lâu rồi ko, rồi chuyện lên bìa tạp chí nhớn lại trở thành chuyện quá nhỏ, danh tiếng để đời... âu cũng là cái liễn.

Bác triển lãm đúng đợt em đi ctác. Chẹp.
Dưng mà đi ăn chúc mừng thì em vẫn bố trí được ạ, ai lại từ chối bao giờ =))

Triển lãm lâu rồi thì bạn Nguyen tự vận mất há :))

Bạn ấy ko tự vẫn đâu, nhưng có nhẽ đời bạn í đã rẽ sang ngã khác, nhỉ?

Mà bác cho em hỏi khí không phải, chứ Thái Thanh Sơn là ông nào đấy ạ? Bác son2t là nhà tài trợ cho triển lãm ạ? :LL

(beer)(beer)

Last edited:
Bạn ấy ko tự vẫn đâu, nhưng có nhẽ đời bạn í đã rẽ sang ngã khác, nhỉ?

Mà bác cho em hỏi khí không phải, chứ Trần Thanh Sơn là ông nào đấy ạ? Bác son2t là nhà tài trợ cho triển lãm ạ? :LL

(beer)(beer)

Trần Thanh Sơn là Giám đốc T&A

Đệ tử của son2t tài trợ cho triển lãm :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,623
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back