What's new

Không lẽ không mời!

Dù biết rằng sẽ làm các nhiếp ảnh gia xấu hổ cho dù là chụp lâu năm (như Nguyen... =)) )
hay mới lên đời máy 1DsMax III (như Anh Già =)) ) hay những nhiếp ảnh gia cần cù lặn lội như Greenline, Pategan... lắm ảnh linh tinh, tự sướng mà mãi vẫn chưa dám thò mặt ra với công chúng yêu nghệ thuật...

Hân hạnh được lờ đờ Sờ Tờ Tờ nhớ tên điểm mặt. Em thật em xấu hổ lắm cơ, toàn ảnh linh tinh bị lờ đờ nói thế này mang tiếng chết. :LL

Nhưng không vì những lý do vớ vẩn đấy mà tôi lại không có lời mời các bạn ghé thăm triển lãm đầu tiên sau thời gian ngắn ngủi tập chụp ảnh của mình...

Nếu không vì quá xấu hổ, các bạn hãy tự vượt qua bản thân đến để xem ảnh và ngưỡng mộ.

Em xấu hổ thật, khó vượt qua chính mình lắm cơ. Trừ khi lờ đờ có tí phong bì hay mời nhậu nhẹt gì đó thì may ra em lặn lội 100km lên tí tởn tí. :))

Giỡn vậy chứ, chúc mừng các bác photo.vn triển lãm thành công. (beer)(beer)(beer)

chúc mừng bác, em tưởng có ở SG thì đi, ngày mai rồi đấy, chúc bác thành công tốt đẹp, có mấy quả nơ đỏ đính trên ảnh :p

Cũng đang định hỏi là có vụ nơ đỏ ko? để em xem biết đâu lại quyết định thay mấy cái tranh chép đểu bằng mấy cái ảnh Lỗi nhịp :D.
Nhà em còn nhiều tường trống quá :)

Mày nói nữa Nguyen nó khóc đấy.
Làm gì có bìa tạp chí nào, có tuoitreonline thôi =))

Ngoài fxxx ra còn có ngôi sao bắc đẩu nữa anh nhỉ :) ... thấy các anh bỏ vài đồng mà mua được vui chả mừng chứ khóc lóc gì he he...

Nhằm nhò gì ba cái vụ lẻ tẻ này.
Chẳng qua là đại ca mua vui một vài trống canh đó thôi, đời mấy tí.
Làm luôn cái thùng vốt ở cửa đi đại ca, thằng nào đến không vốt thì cho bảo vệ trói lại nhốt toa lét.

Ngoài fxxx ra còn có ngôi sao bắc đẩu nữa anh nhỉ :) ... thấy các anh bỏ vài đồng mà mua được vui chả mừng chứ khóc lóc gì he he...

Hôm qua thấy mấy em Phượt bảo mày sắp bán cào cào để mở triển lãm.
Tốt.
Tiền là cần, rất cần để có triển lãm...
Nhưng chất lượng nghệ thuât của tác phẩm và tự tin của người cầm máy mới có thể quyết định cái đủ hay không để đem nó ra giới thiệu với công chúng =))=))

Nguyên chụp gần 10 năm rồi... lẽ nào lại thiếu tự tin thế... khi mà ảnh... đẹp :))

Hôm qua thấy mấy em Phượt bảo mày sắp bán cào cào để mở triển lãm.
Tốt.
Tiền là cần, rất cần để có triển lãm...
Nhưng chất lượng nghệ thuât của tác phẩm và tự tin của người cầm máy mới có thể quyết định cái đủ hay không để đem nó ra giới thiệu với công chúng =))=))

Nguyên chụp gần 10 năm rồi... lẽ nào lại thiếu tự tin thế... khi mà ảnh... đẹp :))

Chẹp anh cần nghiên cứu lại khái niệm tự tin nó khác với chai xx á còn chất lượng nghệ thuật thì khỏi bàn anh ...chọn mãi mà có biết cái nào là đẹp là NT đâu ..nhờ thôi quan trọng là thích :D :D. Chúc mừng lần nữa nhé kaka (wait)(wait)

Chẹp anh cần nghiên cứu lại khái niệm tự tin nó khác với chai xx á còn chất lượng nghệ thuật thì khỏi bàn anh ...chọn mãi mà có biết cái nào là đẹp là NT đâu ..nhờ thôi quan trọng là thích :D :D. Chúc mừng lần nữa nhé kaka (wait)(wait)

Ảnh chất lượng đều nó thế.
Chụp đều tay là cái khó nhất đối với người cầm máy. Chứ quả tắc quả tùng, bạ chỗ nào cũng rúc, lâu lâu ăn ruồi được 1 cái... chẹp...

Thực ra, anh nghĩ mày chỉ cần cố lên 1 tý, thả lỏng một tý, đừng căng cứng quá là được :))

Dù biết rằng sẽ làm các nhiếp ảnh gia xấu hổ cho dù là chụp lâu năm (như Nguyen... =)) )
hay mới lên đời máy 1DsMax III (như Anh Già =)) ) hay những nhiếp ảnh gia cần cù lặn lội như Greenline, Pategan... lắm ảnh linh tinh, tự sướng mà mãi vẫn chưa dám thò mặt ra với công chúng yêu nghệ thuật...

Hi hi tự nhiên có cu em gọi điện bảo anh ơi vào xem lão hô hố nó nhắc anh , tg cái dề hóa ra cái này, khiếp oai kinh =))

Cám ơn tê tê đã nhớ đến tên tớ ;) cơ mà mấy cái trò triển lãm này mình cũng làm rồi, chả phải mất tiền PR đâu, mà đến trực tiếp với công chúng, giới trẻ yêu nghệ thuật cơ :LL

Ở Hà nội nhá, đối diện với cafe Kinh đô đấy
http://blog.360.yahoo.com/blog-iWEQHik2aaPmzf9Z80ZdKlhqHSw-?cq=1&p=237
hôm đấy chúng mình chơi bộ này
Câu chuyện mặt đường
http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=24048

Hay ở ngoài Hạ long nhé,
http://blog.360.yahoo.com/blog-iWEQHik2aaPmzf9Z80ZdKlhqHSw-?cq=1&p=215

slide show trên hẳn vách núi cơ :LL
http://blog.360.yahoo.com/blog-iWEQHik2aaPmzf9Z80ZdKlhqHSw-?cq=1&p=212

Ảnh chất lượng đều nó thế.
Chụp đều tay là cái khó nhất đối với người cầm máy. Chứ quả tắc quả tùng, bạ chỗ nào cũng rúc, lâu lâu ăn ruồi được 1 cái... chẹp...

Thực ra, anh nghĩ mày chỉ cần cố lên 1 tý, thả lỏng một tý, đừng căng cứng quá là được :))

Dù anh có TL rồi thì vẫn cứ là người sống hời hợt thôi !! Mà sống hời hợt thì làm sao có ảnh đẹp được... (NO)

(mình vẫn ngưỡng mộ nhất chú Nguyên thôi!!(c) )

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,623
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back