What's new

Kịch bản đêm hoang dại máu lửa Thung Nai

Nhà Ong nhờ Rùa biển thiết kế cho một kiểu mặt nạ (che phần mắt thôi) giống như những đêm hội hóa trang í, cho nó thêm phần bí hiểm và hoang dại

Ý tưởng này hay đấy! Bác rùa 21 về, em bắt bác ấy bắt tay vào làm
Nói chung là tận dụng tài năng của bác ý, vẽ vời cái gì cũng được. Hoặc là làm quả hình tattoo của nhóm, vé lên má hoặc tay cũng ok.

Nhà mình ơi, mỗi người select 2 cái ảnh, 1 cái "hoang dại", 1 cái "máu lửa" và gửi cho bạn mihtua để bạn ý biên tập nhé.

Địa chỉ email của mihtua là [email protected]

Chiều mai hi vọng gặp tất cả mọi người

p/s: Tuấn ơi, em lo giúp chị âm thanh hình ảnh nha, Chọn cái nhạc nền cho cái slide show nghe nó phải rừng rú hú hét vào. Em kiếm luôn giúp chị cái nhạc nền cho bài hát của nhóm nhé

Cám ơn nhiều :L

Chị Ong nên góp ảnh đi Mộc châu ấy, cái ảnh bay bay ở Thung Khe ấy, máu lửa hơn chỗ ảnh đi Sơn Trà nhiều :D

Anyway, em sẽ gửi cho mihtua tấm leo cây của chị :)

Em gửi cho chị Ong nhạc nền bài Hát mãi khúc quân hành rồi. Có cần bài nào nữa không thì để tìm.
Hic, vẫn chưa làm tí slide nào, trong đầu chưa có ý tưởng gì :(

Em gửi cho chị Ong nhạc nền bài Hát mãi khúc quân hành rồi. Có cần bài nào nữa không thì để tìm.
Hic, vẫn chưa làm tí slide nào, trong đầu chưa có ý tưởng gì :(
Em thêm súng thêm dao vào cho ảnh, còn mọi người tự gửi lời bình cho hình của mình để em lấy ý mà vẽ thêm
À mà e up ảnh của mọi người lên đây đi để tất cả mọi người bình loạn cho vui rùi em lấy các ý đó mà thêm râu ria, đạo cụ vào

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,471
190,101
Latest member
anhquannn
Back