What's new

Kinh nghiệm xin visa Schengen - Châu Âu (phần 4)

Re: Chia sẻ kinh nghiệm xin visa du lịch tự túc khối Schengen - Châu Âu

@ Salormoon87

Tính trốn chồng con đi chơi lẻ đó hả em? Hihihihi. Gặp em ở đây nữa rồi. Đi Nhật lại chưa em?

Em tự xin visa Pháp đi em. Hồi giờ em tự xin visa nên cũng đã có kinh nghiệm rồi mà. Inbox chị cái địa chỉ mail, chị gởi cho cái lịch trình với cái tâm thư chị làm hồi năm ngoái.

Em tính đi dịp Tết thì khá lạnh a, chị nghĩ mỗi mùa đều có nét đẹp riêng, và tùy cảm nhận mỗi người. Em tính đi mấy nước? Noel 216 này chị cũng sang Pháp.

@ Salormoon87

Tính trốn chồng con đi chơi lẻ đó hả em? Hihihihi. Gặp em ở đây nữa rồi. Đi Nhật lại chưa em?

Em tự xin visa Pháp đi em. Hồi giờ em tự xin visa nên cũng đã có kinh nghiệm rồi mà. Inbox chị cái địa chỉ mail, chị gởi cho cái lịch trình với cái tâm thư chị làm hồi năm ngoái.

Em tính đi dịp Tết thì khá lạnh a, chị nghĩ mỗi mùa đều có nét đẹp riêng, và tùy cảm nhận mỗi người. Em tính đi mấy nước? Noel 216 này chị cũng sang Pháp.

Dạ em đi Nhật lại rồi chị, vừa đi hồi cuối tháng 7 mà em đi Sapporo ngắm hoa oải hương chị ơi >.< thích không khí trong lành ở vùng này quá, k tấp nập xô bồ như Tokyo

Mail em là [email protected] chị cho e xin nhé

Em cũng chưa chắc đi Tết này k nữa e mới nộp visa onine Mỹ giữa tháng 9 này phỏng vấn nếu đậu thì tết em đi Mỹ trước còn nếu rớt chắc lại đi xin visa Pháp như chị nói >.< Em tính đăng kí Goeugo đi tuyến màu đỏ hoặc xanh lá đó chị

Linh ơi, hồi đó em làm thẻ ISIC ở đâu vậy? điều kiện j để được cấp thẻ vậy em? em chỉ dẫn giúp chị nhé! Tks em

minh xin visa du lich chau au, qua cua Phap, nop ho so 1 tuan thi lanh su dien thoai noi hop dong lao dong sap het han, nen bo tuc ho so chung minh la minh lam viec lau dai o do. minh lam don xin sep xac minh lam viec tai day lau dai, va nop vao roi. khong biet bao lau co ket qua, va co kha nang pass visa kg vay ? xin moi nguoi cho chut kinh nghiem.

Tinhban oi
Bạn ơi cho mình hỏi hợp đồng lao động sắp hết hạn. Đơn xin xác nhận làm việc lâu dài là sao bạn. Mình cũng dự tính cuối tháng 11 xin visa đi Pháp, hợp đồng lao động hết hạn 5/2017. Minh xin đi tháng 2/2017. Chờ tin các bạn có kinh nghiệm chia sẻ

minh xin visa du lich chau au, qua cua Phap, nop ho so 1 tuan thi lanh su dien thoai noi hop dong lao dong sap het han, nen bo tuc ho so chung minh la minh lam viec lau dai o do. minh lam don xin sep xac minh lam viec tai day lau dai, va nop vao roi. khong biet bao lau co ket qua, va co kha nang pass visa kg vay ? xin moi nguoi cho chut kinh nghiem.

sẽ ok thôi bạn, ko sao đâu

Lúc trước HĐLĐ của mình hết hạn cuối tháng 3, mình xin đi cuối T4 nên phải nhờ sếp bổ sung 1 cái phụ lục gia hạn HĐ thêm 1 năm để nộp đó. Nếu hồ sơ mạnh sẽ pass thôi.

Tinhban oi
Bạn ơi cho mình hỏi hợp đồng lao động sắp hết hạn. Đơn xin xác nhận làm việc lâu dài là sao bạn. Mình cũng dự tính cuối tháng 11 xin visa đi Pháp, hợp đồng lao động hết hạn 5/2017. Minh xin đi tháng 2/2017. Chờ tin các bạn có kinh nghiệm chia sẻ

Ban danh 1 cai form y nhu la ban dang lam o day, va ban se lam viec lau dai tai day, sau khi het han hop dong nay. sep se ky hop dong moi cho ban. roi nho sep ky ten dong moc vao la xong. minh lam vay do. minh bo sung dc 8 ngay roi ma chua thay lanh su quan bao ket qua. khong biet co pass ha g khong nua.

Mình bo sung 8 ngay roi. ma gio chua thay tin tuc gi ca. hoi hop qua.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back