What's new

Kỳ nghỉ hè ở Roma

Status
Not open for further replies.
Tớ là thành viên mới trong room này nhưng thật sự thích đi du lịch lắm, vào đây thấy các bạn rôm rả quá, lại lượm lặt được nhiều kinh nghiệm tốt Trước tiên là có lời cảm ơn các bạn đã
Và bây giờ là lời rủ rê đàn đúm đây, giữa tháng 9 có bạn nào đi Rome không, lập hội đi cho vui đi, tớ dự định có mặt ở Rome hôm 15, bạn nào có ý định PM tớ cái nha, nếu có bạn nào có kinh nghiệm muốn chia sẻ thì cũng post lên đây cho cả nhà cùng coi nha
(Chú thích: tớ là con gái nên rất muốn có người đi cùng để bảo vệ :)

Ít nhất có 3 "thằng" ở đó sau ngày 15 mấy ngày đấy

Cho cái ảnh đi, có thể có thằng cố đến đúng ngày 15 đấy :)

Ui, nghe có mấy 'thằng' thì tớ sợ quá, kể có một nhóm có cả trai, gái thì đỡ sợ hơn. Không khéo có 'mấy thằng' thì sự an toàn của tớ còn mong manh hơn, hichic

''mấy thằng '' đấy nghe ghê vậy thôi nhưng thực ra dễ thương lắm ganhoc à , cứ cho chúng nó cái ảnh đi !(NT)

Gà Nhóc à, yên tâm đi mấy "thằng" đấy toàn là "vịt già" thôi :)

Mình vừa đọc lại bài của bác Chitto, thấy bác ấy viết về Rome với rất nhiều cảm xúc, hi vọng mình tìm được bạn đồng hành để chia sẻ, thảo luận, và cảm nhận về Rome. Mình sẽ tới Rome vào đúng giữa trưa ngày 15/9, bạn nào đi cùng dịp đó mà cũng có nhu cầu tìm bạn đồng hành thì PM mình nhé, chân thành đấy

Xin lỗi các bạn cho tớ hỏi ké 1 chút. Vé máy bay Hanoi đi Ý thì mua của hãng nào rẻ nhất nhi?
Nhân tiện, tớ muốn xin visa đi Ý thì thủ tục có giống visa đi Pháp không? Vì bây giờ phải áp dụng visa đi châu Âu đúng không?
Chả là tớ định đi dạng thăm thân sang Pháp rồi làm 1 vòng mấy nước nhưng thủ tục quá rắc rối. Nghe nói xin đi Ý dễ hơn.
Nhờ các bạn tư vấn. Nửa cuối tháng 7 tớ đi rồi mà chưa đâu vào đâu cả.
Cám ơn các bạn.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back